JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

The Boss nae alimpigia EMT, that is 5 for EMT as Man of the year. Mbona naanza kua na shaka mkuu presidaa wa tume?
 
Umefurahi?

Hapana sijafurahi mkuu ila kigezo cha kwamba ulishashiriki kwa hiyo hauruhusiwi kushiriki tena ni zengwe lililosukwa vizuri na NEC,Mwali atakuwa anahusika.Big up umepigana kama Mtikila.
 
Mkuu, he is not in that category. Soma tena utaona amependekezwa kua JF MAN of the year, sio hayo ya King of MMU ambayo yalikuja well after tuanze kutoa maoni yetu (I think it was introduced by Afrodenzi).

Mwali, tume iko makini sana. Angalia # 684 na tujulishe wapi tumekosea. Tuko tayari kufanya marekebisho kama kuna ushahidi. AD alipiga kura hivi:

Women of the year .... AshaDii
Men of the year... BAK
JF Queen of MMU ... Lizzy
JF King of MMU... Mbu
 
Hapana sijafurahi mkuu ila kigezo cha kwamba ulishashiriki kwa hiyo hauruhusiwi kushiriki tena ni zengwe lililosukwa vizuri na NEC,Mwali atakuwa anahusika.Big up umepigana kama Mtikila.
Hahahaha, walaaaa...
mi chimo!
 
EMT, wamemchinjia baharini vipi mwenyekiti wa JEC unapoteza imani kwa wadau
 
The Boss nae alimpigia EMT, that is 5 for EMT as Man of the year. Mbona naanza kua na shaka mkuu presidaa wa tume?


Mkuu kura zote ziko wazi kama unavyoziona. Tueleze wapi tulipokosea. Amejitahidi lakini kura hazikutosha. Ajaribu tena next year.
 
Mwali, tume iko makini sana. Angalia # 684 na tujulishe wapi tumekosea. Tuko tayari kufanya marekebisho kama kuna ushahidi. AD alipiga kura hivi:

Ninachosema ni kwamba hiyo post ya Afrodenzi ndio ilileta category ya King and Queen ambazo hazikuwepo mwanzo.
Kwa hiyo tunaweza kusema kua kila alie piga kura kabla ya hapo alikua anapiga kwa man and woman of the year
If so, kwa nini kura za EMT zimeingizwa katika category ya King of MMU wakati sisi tulimchagua kama MAN of the YEAR?
 
EMT, wamemchinjia baharini vipi mwenyekiti wa JEC unapoteza imani kwa wadau

Tusipotoshe Umaa; Kura za EMT zilipigwa na hawa. Pitia post zote tuambie wapi tumechakachua.

By Husninyo
Wanawake nawapendekeza ashadii na michelle.
Wanaume nampendekeza BAK na EMT.




quote_icon.png
By The Boss
wanawake Ashadii na Mwali na Nyumba Kubwa
wanaume MBU EMT MTM




quote_icon.png
By BelindaJacob
AshaDii & Gaijin - wanawake
BAK & EMT - Wanaume


 
Mkuu kura zote ziko wazi kama unavyoziona. Tueleze wapi tulipokosea. Amejitahidi lakini kura hazikutosha. Ajaribu tena next year.
Mkuu, wewe ndie hujanielewa:
1. Amechaguliwa na watu 5, sio tatu (Husninyo, Belinda Jacob, Mwali, Taz na The Boss)
2. Alichaguliwa kama Man of the year, and in this case (eith 5 votes) he qualifies kuja kwenye polls
Kosa la tume ni kumweka kwenye category ya King of MMU ambayo tayari ina watu wenye more than 6. Hakuchaguliwa kama King of MMU, alichaguliwa kama MAN of the Year... I hope umenielewa mkuu.
 
Tusipotoshe Umaa; Kura za EMT zilipigwa na hawa. Pitia post zote tuambie wapi tumechakachua.

By Husninyo
Wanawake nawapendekeza ashadii na michelle.
Wanaume nampendekeza BAK na EMT.




quote_icon.png
By The Boss
wanawake Ashadii na Mwali na Nyumba Kubwa
wanaume MBU EMT MTM




quote_icon.png
By BelindaJacob
AshaDii & Gaijin - wanawake
BAK & EMT - Wanaume

Mkuu, mbona sioni jina langu?
Na mbona sioni jina la Taz?
 
Ninachosema ni kwamba hiyo post ya Afrodenzi ndio ilileta category ya King and Queen ambazo hazikuwepo mwanzo.
Kwa hiyo tunaweza kusema kua kila alie piga kura kabla ya hapo alikua anapiga kwa man and woman of the year
If so, kwa nini kura za EMT zimeingizwa katika category ya King of MMU wakati sisi tulimchagua kama MAN of the YEAR?

Si Kweli. Soma Post Kuu ya Mwenyekiti wa JEC:
Categories za Mwaka huu ni:


  • JF WOMAN OF THE YEAR 2011 na pia JF MAN OF THE YEAR 2011 (Overall).


  • Lakini Pia Tutaongeza Category Moja: "JF QUEEN OF MMU" and "JF KING OF MMU"
 
Si Kweli. Soma Post Kuu ya Mwenyekiti wa JEC:
Haya basi, lakini kura za EMT zote zilikua ni za JF man of the year, hazikua za King of MMU (Mbona sio hata mzoefu wa jukwaa hili?), soma tena kura zetu mkuu.
Na pia alipata kura tano, sio tatu. Umesahau ya TAZ na yakwangu mwenyewe.
 
Mkuu, wewe ndie hujanielewa:
1. Amechaguliwa na watu 5, sio tatu (Husninyo, Belinda Jacob, Mwali, Taz na The Boss)
2. Alichaguliwa kama Man of the year, and in this case (eith 5 votes) he qualifies kuja kwenye polls
Kosa la tume ni kumweka kwenye category ya King of MMU ambayo tayari ina watu wenye more than 6. Hakuchaguliwa kama King of MMU, alichaguliwa kama MAN of the Year... I hope umenielewa mkuu.

Mkuu narudia tena, hakuna mahali tume imefanya makosa. Ushahidi wote uko wazi. hakuna mahali mtu alitajwa awe Category fulani tume ikaamua kumhamisha. kama ipo semu ya hivyo includinh hao unaowataja hebu tuambie ni post ipi. maelekezo ya uchaguzi yako wazi post kuu. pale ambapo mtu ametajwa bila Category, tumejaribu kumweka ina such a way apate kura nyingi. EMT Kuera hazikutosha.

Unaweza kuleta ushahidi wa hao watu 6 waliompigia kura? Tume iko radhi kurekebisha kama kuna ushahidi.
 
MwaJ kura bado ziko kwenye Mabox hata kuhesabu hatujaanza, niaje useme mpaka sasa anaongoza?

Hizo karatasi za kupigia kura zina rangi tofauti kwa kila jina linalopigiwa kura, na mabox ya kura ni transparent hivyo mie nahesabu jinsi wapigakura wanavyotumbukiza karatasi zao za kura. Najua rangi ya karatasi za Sweetlady.
 
Mkuu, wewe ndie hujanielewa:
1. Amechaguliwa na watu 5, sio tatu (Husninyo, Belinda Jacob, Mwali, Taz na The Boss)
2. Alichaguliwa kama Man of the year, and in this case (eith 5 votes) he qualifies kuja kwenye polls
Kosa la tume ni kumweka kwenye category ya King of MMU ambayo tayari ina watu wenye more than 6. Hakuchaguliwa kama King of MMU, alichaguliwa kama MAN of the Year... I hope umenielewa mkuu.

Sijaona mahali ambapo: Mwali na Taz walimpigia kura. Leta ushahidi tutabadilisha.
 
Haya basi, lakini kura za EMT zote zilikua ni za JF man of the year, hazikua za King of MMU (Mbona sio hata mzoefu wa jukwaa hili?), soma tena kura zetu mkuu.
Na pia alipata kura tano, sio tatu. Umesahau ya TAZ na yakwangu mwenyewe.

Mkuu, kusave muda copy hizo post uzilete hapa. Tume imepitia kila post moja baada ya nyingine mara 3 kujiridhisha.

nadhani watu waliaanza Chit Chat wakasahau kupiga kura.
 
Hizo karatasi za kupigia kura zina rangi tofauti kwa kila jina linalopigiwa kura, na mabox ya kura ni transparent hivyo mie nahesabu jinsi wapigakura wanavyotumbukiza karatasi zao za kura. Najua rangi ya karatasi za Sweetlady.

Haaaa haaaa zoezi limeshakamilika matokeo hadharani.

Sasa hivi tunapokea rufaa na malalamiko tu.
 
Back
Top Bottom