Superman
R I P
- Mar 31, 2007
- 5,693
- 1,707
- Thread starter
- #701
Sasa kinachofuata ni Kujumlisha matokeo na kutoa kura zilizoharibika.
1. Nyani Ngabu ni Mshindi aliyemaliza Muda wake so kufuatana na sheria za uchaguzi hawezi kushiriki tena.
2. Kongosho ana jinsia mbili. Hata hivyo nomination yake ya Rejao kama nk kama nao She Males imekataliwa kwani waliopendekeza hawajathibitisha kuwa wana Jinsia Mbili.
Sasa majumuisho ya kura . . .
1. Nyani Ngabu ni Mshindi aliyemaliza Muda wake so kufuatana na sheria za uchaguzi hawezi kushiriki tena.
2. Kongosho ana jinsia mbili. Hata hivyo nomination yake ya Rejao kama nk kama nao She Males imekataliwa kwani waliopendekeza hawajathibitisha kuwa wana Jinsia Mbili.
Sasa majumuisho ya kura . . .