JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Mashindano kama haya tungeyafanya kwenye maendeleo nani anaongoza kwa kuvuna nani anaongoza kwa kusomesha watoto shule nani anaongoza kwa kuhamasisha maendeleo ya vijana wanao kaa vijiweni kwa kukosa mwamko naamini TZ leo hii tungekuwa mbali muda si mrefu tutapitwa na Uganda kiuchumi stay tuned.
 
My nominees for 2011 JF Man and Women of the year are Kiranga and Ashadii respectively.

My nominees for 2011 King and Queen of MMU are Mtambuzi and Lizzy respectively.
 
Mkuu, NN analeta mambo ya siasa hapa. Nilishazijibu tuhuma zote. Pesa si amtafute Maxence mimi nilimpa. Tena mbel ya Mashahidi. bahati Maxence ni mtu wa Mungu sana sidhani kama amekula ile pesa.

Naamini Maxence atakata mzizi wa fitina na NN itabidi aongozwe sala maalumu na Rev Kishoka akishirikiana na Rev Masanilo, pembeni yao awe Saint Ivuga.
 
Mkuu, umenikumbusha mbali saaana. Zile enzi MWKJJ alitaka kubali Avatar kukawa na mjadala mrefu kuwa ile ya Jembe begani imepitwa na wakati aweke ya huyu babu iliyoenda shule na kuvaa kipini cha kisasa? unakumbuka?


attachment.php

Of course Mkuu, majina yataanza kupendekezwa sasa hivi.
​
Mkuu,
Naukumbuka sana ule mchakato, ambapo watu walipinga sana wazo la MKJJ kubadili avatar yake...Lakini hatimaye alikubaliana na wadau..Lakini kama akiingia kwenye mchakato wa avatar iliyokaa siku nyingi hawezi kushinda kwasababu kitendo cha kuattempt kuibadilisha, tena kupitia public views kinamdisqualify kuingia kwenye contest.
 
hindani limekuwa halina maana
ulitakiwa kufanya haya mambo december
by january umemaliza
sasa unaanza march....
watu ambao hawapo active toka january
lakini walikuwa very active mwaka mzima wa 2011 kama Nyumba Kubwa kwa mfano
watakuwa overlooked......ulikuwa wapi mpaka leo mwezi wa tatu?

halafu kwa nini pasiwepo na post of the year...au thread of the year....
vitu kama nani alipata likes nyingi pia...au nani alipata views nyingi za post vingeshiriki kwenye kuongeza pointi za washindi..
 
Naamini Maxence atakata mzizi wa fitina na NN itabidi aongozwe sala maalumu na Rev Kishoka akishirikiana na Rev Masanilo, pembeni yao awe Saint Ivuga.


Duh Ibra bana, leo unanikumbusha za kale tupu. Wapi Rev. Kishoka. Kuna kipindi mkuu alitaka kuridi bongo kuanzisha chama cha siasa. Akaandika sera zake na wadau wakaziunga mkono saana.

Dah, enzi zile usipime "Ukitaka Kumwua Nyani usimtazame usoni" FSME wakati huo yuko chama sana akipiga ligi na akina Kuani. MWKJJ busy kuibua ufisadi tu. Duh!
 
Nafikiri iwepo pia category ya mtu aliye-post mara nyingi zaidi kwenye jukwaa la kikubwa!!
 
Hapo penye nyekundu hapo....Naamini nitakushinda mkuu maana Avatar yangu tangu imewekwa mwaka 2008 haijabadilishwa kiasi kwamba kuna wadau huwa wananiuliza kama ndio sura yangu halisi...
Du..
Kiwingu tayari!..lol(joking).
Mkuu Balantanda, unaheshimika sana kiongozi...INGAWAJE UMESHINDWA kuwashawishi MaAdmins warudishe nyimbo ZA ZILIPENDWA kwenye interface za JF...Mkuu unajulikana sana kwa uwezo wako wa juu wa kuenzi nyimbo hasa za Jazz Band zetu..nadhani ikianzishwa tournament ya maeneo hayo utapambana vikali sana na mtu mmoja anaitwa Sikonge.
 
Mkuu,
Naukumbuka sana ule mchakato, ambapo watu walipinga sana wazo la MKJJ kubadili avatar yake...Lakini hatimaye alikubaliana na wadau..Lakini kama akiingia kwenye mchakato wa avatar iliyokaa siku nyingi hawezi kushinda kwasababu kitendo cha kuattempt kuibadilisha, tena kupitia public views kinamdisqualify kuingia kwenye contest.
Sawasawa....Nakumbuka aliiweka hii ikakaakaa kabla hatujamjia juu aitoe arudishe ile ya MMK wa ukweli.....

Avatar yangu na yako zimekaakaa kidogo.....Lol!.....

Itabidi Mwenyekigoda wa NEC aweke category ya Hall of Fame kwa Avatar iliyokaa muda mrefu.....Iwe kama Bonus Award....Lol!
 
Mkuu,
Naukumbuka sana ule mchakato, ambapo watu walipinga sana wazo la MKJJ kubadili avatar yake...Lakini hatimaye alikubaliana na wadau..Lakini kama akiingia kwenye mchakato wa avatar iliyokaa siku nyingi hawezi kushinda kwasababu kitendo cha kuattempt kuibadilisha, tena kupitia public views kinamdisqualify kuingia kwenye contest.

Haaaa haaaa Mkuu unajifagilia sana. Ila uzuri wake unayoyasema ni kweli kabisa.

BTW hiyo Avatar maelezo yake ya kiuhalisia hasa yakoje?
 
Du..
Kiwingu tayari!..lol(joking).
Mkuu Balantanda, unaheshimika sana kiongozi...INGAWAJE UMESHINDWA kuwashawishi MaAdmins warudishe nyimbo ZA ZILIPENDWA kwenye interface za JF...Mkuu unajulikana sana kwa uwezo wako wa juu wa kuenzi nyimbo hasa za Jazz Band zetu..nadhani ikianzishwa tournament ya maeneo hayo utapambana vikali sana na mtu mmoja anaitwa Sikonge.
Hahaaaaaaaaaaaaaaaa......

Sikonge namuaminia sana aisee.......Pia wadau kama Ibrah, Baba Desi na Sanda Matuta.....Hawa jamaa wanatisha sana kwenye anga zetu zile.....

Nashangaa sijui kwa nini Superman hatuanzishii Tuzo za aina hii.....

Angweka hata Category ya Mwanamichezo bora wa JF.....Ama kila Jukwaa liwe na Award yake......Mpaka Dini, Mambo ya Kikubwa n.k
 
hindani limekuwa halina maana
ulitakiwa kufanya haya mambo december
by january umemaliza
sasa unaanza march....
watu ambao hawapo active toka january
lakini walikuwa very active mwaka mzima wa 2011 kama Nyumba Kubwa kwa mfano
watakuwa overlooked......ulikuwa wapi mpaka leo mwezi wa tatu?

halafu kwa nini pasiwepo na post of the year...au thread of the year....
vitu kama nani alipata likes nyingi pia...au nani alipata views nyingi za post vingeshiriki kwenye kuongeza pointi za washindi..


Mkuu, nimelielezea vizuri sana na kuna mdau mwingine pia kalifafanua viziri. Pia nina imani, time demarcation is very relative and has nothing to do with the reality. Ni sababu za msingi kabisa ukiona vyema naweza kuku-PM.

Zaidi ya hayo uendeshaji wa shindano lenyewe ni mgumu na una phase nyingi with lot of complains na tuhumu. So, inabidi uwe umejipanga vizuri. It is more than a thread Mkuu. Mfano last 3+ hours sijatoa timu hapa, nimekomaa na mambo mengine yamesimama. it is about interest pia and convenience.

Hizo category nyingine unazosema ni muhimu, lakini kadiri unavyoongeza, they are more taxing. Issues kama mwenye Likes Nyingi, Posts nyingi au threads nyingi ndo tulianza nazo 2009 tukaona hazina mantiki kwani kuna mtu anaweza kuwa na posts nyingi lakini hazina mshiko. Pia info zingine ni statistics hata invisible anaweza kuzitoa and hence aziwakilishi any competition element kwa maana ya vigezo husika.
 
Haaaa haaaa Mkuu unajifagilia sana. Ila uzuri wake unayoyasema ni kweli kabisa.

BTW hiyo Avatar maelezo yake ya kiuhalisia hasa yakoje?

Mkuu fanya uzingatie ushauri huu hapa chini........Usiegemee MMU pekee.......Teh teh....

Hahaaaaaaaaaaaaaaaa......


Nashangaa sijui kwa nini Superman hatuanzishii Tuzo za aina hii.....

Angweka hata Category ya Mwanamichezo bora wa JF.....Ama kila Jukwaa liwe na Award yake......Mpaka Dini, Mambo ya Kikubwa n.k
 
Nafikiri iwepo pia category ya mtu aliye-post mara nyingi zaidi kwenye jukwaa la kikubwa!!


Hiyo ni kweli Mkuu. Ila this time ngoja tuone inakwendaje maana tumeongeza category ya MMU.
 
Wasomi mnaniangusha sana nchi inayumba hiimnashindanisha nani zaidi jf amkeni taifa linatokemea hili haya mambo ya promo yamepitwa na wakati jamani au ndo jadi yenu kupenda sifa wabongo?
 
Hiyo ni kweli Mkuu. Ila this time ngoja tuone inakwendaje maana tumeongeza category ya MMU.
Haututendei haki wadau wa Michezo na Burudani.....

Pia nina uhakika haa wadau wa Dini na Mambo ya Kikubwa bila kuwasahau wadau wa Lugha,Elimu,Sayansi na Teknolojia,Siasa,Kimataifa n.k watadai haujawatendea haki......Kwa nini Usiweke Tuzo kwa kila Jukwaa ili kuondoa malalamiko kama haya?.........Lol!
 
Back
Top Bottom