PakaJimmy
Reaction score
360

Profile posts Latest activity Postings About

  • AshaDii
    PJ... Your command has been
    adhered to.... THANKU for caring...
    am kind of good now but will take
    a short break....

    ADI
    Mwenzetu
    Mkuu heshima kwako,siku mingi sana tangu wakati ulee duhh jukwaa tamu sana mkuu,nimepita na salamu tuu
    Easymutant
    PJ-Unajisikiaje unapo ombwa msaada na kutoitikia sauti ya muombaji?
    :)
    Mtumishi Wetu
    Ndg Yangu PJ,
    Vipi tena mbona sina taarifa, naombahayo mambo yamejili lini?? Nilikwenda training Kampala hivyo access ya mails ilikuwa ya shida kidogo.Nikasahau na pass word hadi nilipo rudi nikapewa na Max. Tafadhari usione usumbufu naomba feed back. Jamani mbarikiwe for keeping our A Town JF ALIVE.
    Mtumishi Wetu.
    BLUE BALAA
    Aisee mambo vipi, lete nyepesi za DOM basi kama wameshapata Katibu mkuu
    Obe
    Habari PJ!
    Ninakuandikia kwa sababu umekuwa ukisaidia wadau mambo tofauti kuhusu utumiaji effective wa jf, nakushukuru na kukupongeza sana. swali: kujiunga na makundi yaliyopo hapa jf na kupata friends unafanya nn
    thx in advance
    Mzee wa Rula
    Mkuu nipe E mail yako kama tulivyoongea kwa PM.
    Mzee wa Rula
    Vipi mkuu nakuona unaangalia saa ya ukombozi ilivyokuwa Mwanza.
    loveness love
    Mkuu salama? kama salama nashukuru mungu.Nakushukuru sana mkuu kwa kunikaribisha kwa masharti matamu.
    Mtumishi Wetu
    Natumaini ni mzima Ndg PJ,
    Tafadhari kama kuna watu wanao husika na METEOROLOGY hapo kwenu (mambo ya hali ya hewa) na kilimo, nitumie Adress zao na majina haraka. Kuna kikao cha MET hapa EAC na cordinator anhitaji watu local ili waweze kuattend. Ni faster ili wawekwe kwenye program, kama watatu hivi wanatosha . Ubarikiwe.
    Mwenzetu
    Jambo Mkuu,
    Shukurani sana kwa muongozo naona hata status yangu imebadilika,nitakuwa naomba msaada nitakapokwama usinichoke mkuu
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top