JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Sisahaugi mimi, kama mtoto...lol
M pesa wapi PJ hajatuma wala nini! Kama ni kutumwa lazima ipite kwangu, tena sasa hivi anadaiwa na interest kabisa maana hiyo kilo ishazaa faida.
Ngabu katulia kwa sababu kaniachia hiyo kazi ya kukusanya madeni, pasenti wee usiulize si unaona nilivokomaa?

NN kaishia kwa kuwa ameona maji marefu:

1. Maxenxe kamapatia risiti za pesa yake akawa hana hoja
2. Pili ni Celebrity wa Mwaka uliopita na sheria zinambana - kakubali yaishe
3. Zatu alichakachua kura na ID zake za msituni, tume ikamwita akanubali na kuomba msamaha. Ndo maana kawa mpole.

Angalia usije ukapotezwa Mkuu. Mjini hapa!
 
Shabash!!!Astakhfirullah!!Basi mkuu ishia hapohapo nina ka-mishkaki party jioni nisije nikashindwa kufanya mazoezi ya meno.

Mkuu, umeona eeh! Kongosho aulizwe vizuri juu ya matumizi Endelevu ya Organs zake vinginevyo Utata Mtupu!
 
Mimi ninachoiambia tume mapema kabisa ni kwamba haya matokea nitayapinga mahakamani kwa sababu ya msingi kwamba katiba yetu imesiginwa mchana kweupeee....katiba inasema kila MTU ana haki ya kuchagua na kuchaguliwa....sasa kuihakikisha haki hiyo, kwa nini nimekataliwa haki ya mgombea binafsi, kwa njia ya self nomination? Hili nadhani tutakutana Kisutu.....nawasiliana na wanasheria wangu hapa wanaandaa makabrasha....


So we are not done yet...:A S embarassed:
 
Mimi ninachoiambia tume mapema kabisa ni kwamba haya matokea nitayapinga mahakamani kwa sababu ya msingi kwamba katiba yetu imesiginwa mchana kweupeee....katiba inasema kila MTU ana haki ya kuchagua na kuchaguliwa....sasa kuihakikisha haki hiyo, kwa nini nimekataliwa haki ya mgombea binafsi, kwa njia ya self nomination? Hili nadhani tutakutana Kisutu.....nawasiliana na wanasheria wangu hapa wanaandaa makabrasha....


So we are not done yet...:A S embarassed:

Mkuu ni haki yako hasa baada ya kupata ile kura moja.

Tuonane Mahakamani: Wanasheria wa Tume Ruta na Jessa watakuwa wanakusubiri. Sisi tunasubiri kuzindua Kampeni za Uchaguzi sasa.
 
Mkuu ni haki yako hasa baada ya kupata ile kura moja.

Tuonane Mahakamani: Wanasheria wa Tume Ruta na Jessa watakuwa wanakusubiri. Sisi tunasubiri kuzindua Kampeni za Uchaguzi sasa.

Hapo juu umesema na Jussa yupo kwen wanasheria wako?

Mimi wanasheria wangu siwataji maana mnaweza kuwacompromise....si unajua amrefarii engine huwa hawasemi hadi siku ya mechi
sasa na suala la EMT lipo mezani.....huu uchaguzi lazima urudiwe kwa amri ya mahakama...
 
ha ha ha ha

ujue mie ni rafiki wa karibu wa mode fulani
nitakununulia bansen bana sasa hivi

Mkuu umeshawahi kuona picha halisi ya hii maneno?

images
 
NN kaishia kwa kuwa ameona maji marefu:

1. Maxenxe kamapatia risiti za pesa yake akawa hana hoja
2. Pili ni Celebrity wa Mwaka uliopita na sheria zinambana - kakubali yaishe
3. Zatu alichakachua kura na ID zake za msituni, tume ikamwita akanubali na kuomba msamaha. Ndo maana kawa mpole.

Angalia usije ukapotezwa Mkuu. Mjini hapa!
Ujue Supamani if you push me too much, ule ushahidi namwaga jamvini badala ya kukuletea huko tume magumashi yako

Jana hadharani Ngabu kampigia Max na akakuruka futi mia kuwa hukumpa
Halafu wee bana sijui vipi, tulielewana vizuri saa tena unanitibua.
Ushaweka mkoko mfukoni eeh?
 
Hapo juu umesema na Jussa yupo kwen wanasheria wako?

Mimi wanasheria wangu siwataji maana mnaweza kuwacompromise....si unajua amrefarii engine huwa hawasemi hadi siku ya mechi
sasa na suala la EMT lipo mezani.....huu uchaguzi lazima urudiwe kwa amri ya mahakama...

Jessa mkuu si Jussa na Ruta. Wote wa JF.

NEC haina agenda ya siri.
 
Ujue Supamani if you push me too much, ule ushahidi namwaga jamvini badala ya kukuletea huko tume magumashi yako

Jana hadharani Ngabu kampigia Max na akakuruka futi mia kuwa hukumpa
Halafu wee bana sijui vipi, tulielewana vizuri saa tena unanitibua.
Ushaweka mkoko mfukoni eeh?
Unacheza wewe!
Huna ushahidi wowote, that much iam sure!
Mwenzio alizilamba jana, sasa hivi hata ukim'DIPU' hakupigii ng'o!...labda umfuate kwake.
Kama ni ushahidi kajaribu mtu anitwa MWALI, lakini 'Tume adhimu' imemwonyesha wazi kuwa haikuwekwa kwa ubabaishaji, bali iko kikazi zaidi!..Hoja zake zimepanguliwa moja baada ya nyingine, na mwenyewe kaamua kusaini matokeo.
SASA wewe endelea kuchoma mahindi hapo!
 
Ujue Supamani if you push me too much, ule ushahidi namwaga jamvini badala ya kukuletea huko tume magumashi yako

Jana hadharani Ngabu kampigia Max na akakuruka futi mia kuwa hukumpa
Halafu wee bana sijui vipi, tulielewana vizuri saa tena unanitibua.
Ushaweka mkoko mfukoni eeh?

Mkuu Uadilifu 100% hapa!
 
Unacheza wewe!
Huna ushahidi wowote, that much iam sure!
Mwenzio alizilamba jana, sasa hivi hata ukim'DIPU' hakupigii ng'o!...labda umfuate kwake.
Kama ni ushahidi kajaribu mtu anitwa MWALI, lakini 'Tume adhimu' imemwonyesha wazi kuwa haikuwekwa kwa ubabaishaji, bali iko kikazi zaidi!..Hoja zake zimepanguliwa moja baada ya nyingine, na mwenyewe kaamua kusaini matokeo.
SASA wewe endelea kuchoma mahindi hapo!

Na wewe, umegaiwa ngapi kwenye uchakachuzi?????

Kisha Ngabu mmemfitini hamna lolote...lol!

Kwanza afadhali kazidi kutajwa tajwa humu anajing'ata kila wakati......
Bora fitna zenu zimemsaidia in a way, ila deni lazima lilipwe. Kama unabisha utaona.
 
Ujue Supamani if you push me too much, ule ushahidi namwaga jamvini badala ya kukuletea huko tume magumashi yako

Jana hadharani Ngabu kampigia Max na akakuruka futi mia kuwa hukumpa
Halafu wee bana sijui vipi, tulielewana vizuri saa tena unanitibua.
Ushaweka mkoko mfukoni eeh?

images
 
Unacheza wewe!
Huna ushahidi wowote, that much iam sure!
Mwenzio alizilamba jana, sasa hivi hata ukim'DIPU' hakupigii ng'o!...labda umfuate kwake.
Kama ni ushahidi kajaribu mtu anitwa MWALI, lakini 'Tume adhimu' imemwonyesha wazi kuwa haikuwekwa kwa ubabaishaji, bali iko kikazi zaidi!..Hoja zake zimepanguliwa moja baada ya nyingine, na mwenyewe kaamua kusaini matokeo.
SASA wewe endelea kuchoma mahindi hapo!

Mkuu, yeye na NN wanajua kuwa tume hii ya JEC ni ya ukweli. Full uadilifu, kazi ni kazi.

Hata hao wa rufaa, tunawapa muda, ukifika hakuna rufaa, sisi tunaendelea. Kikosi hiki cha JEc si Mhezo. Tunashukuru kwa kuendelea kuuweka ukweli wazi:
Tume ya Uchaguzi JF - JEC

images


images
 
Tatizo unajipimia, lazima ujipendelee

Ngoja nikalale, nikamka ntakua nimeamua mkakati mzuri.

Mkuu, kura zote zimehesabiwa hadharani: Post baada ya post imesomwa na kurudiwa na bado kuna nafasi ya rufaa.

Kivuitu na Makame walishindwa unajua.

Ninachosema hatuchakachui. Wala hatuli zawadi.

Nyani Ngabu hakupewa upenya wa kuchakachua kwake wala Sweet Lady wake na ID mfu!
 
Mkuu Wangu Mwali:
Tume bado iko wazi kupokea malalamiko na rufaa zote. Kama hujaridhika unachotakiwa kufanya sasa ni kuielekeza tume iende Post Number Ngapi ili kupata ushahidi. Pia ni vema EMT Mwenyewe akatoa neno kama amekubali kushindwa au ana hoja za rufaa na ni zipi.

Asante sana.

Mwenyekiti - JEC
Mkuu Superman,

Nimekusoma na nimekuelewa. I should have been more active this morning kwa kujibu ombi lako, my bad.
Naona imesha cost team yangu na candidate wetu, na at this point electoral process imeendelea sana, itakua unfair for other candidates kama tutaamua kusimamisha process na kuanza kukagua tena who should go in the poll and who shouldn't.
Lakini because my claim was a valid one, kama unataka kurudi kusoma hizo post, just bonyeza kale ka alama ka pembe nne la kijani kalioko next to jina la watu walinukuliwa on this post na utapeleka immediately to the concerned post.
(ambazo ni: The Boss #73, Belinda Jacob #79, Husninyo #83, Mwali #145 and Taz #659) just click on the number and you will be taken there, I have referenced them kwa kurahisisha kazi ya tume.


My position at this point: Tuendelee tu na zoezi, hakuna haja ya kurudi nyuma tena, tuwapigie kura watu walio baki.
Kura yangu ya Woman of the year (overall) inaenda kwa AshaDii (For her kindness na busara ya mada zake)
Kura yangu ya Queen of the MMU inaenda kwa Lizzy (for her interaction with member na ability yake ya ku-lift my mood)
Kongosho as Shemale of the year by referendum, my vote is a loud YES.
 
Back
Top Bottom