Ntakuteka kweli mkuu shauri yakoHahahaha, angalia Mr nani yule asikuone ,nisije kutekwa
Mkuu kumbe umeoa afu hua unakesha na sisi hapa03:00 ,mmelala walinzi ,shemeji yenu ana wasalimia
Unataka kurithi kazi ya mtu
EenaIpakilu ndauli?
Kitambi cha bia hchoo
Hahahaha ,nani kakuambia huyu shemeji yenu ,nimempata humu humu [emoji23] [emoji23]Mkuu kumbe umeoa afu hua unakesha na sisi hapa
[emoji16]
Hahahaha ,ndio maana niko makiniNtakuteka kweli mkuu shauri yako
Heylow the butcher
Then ukalale ?[emoji23]Leo naweka [emoji575] yangu mapema kabisa sitaki usumbufu na mtu
Hakuna kulalaThen ukalale ?[emoji23]
Ahahahah [emoji14] [emoji14] poleni mkuu... Ebu mmrudishe uyo car7 wenu