Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Nimeshakukosoa HUWEZI UKAPIMA MSTARI WA LONGITUDE NA LATITUDE.
Zinazopimwa ni coordinates points zinazotokana na makisio ya hizo longitude na latitude.
Jibu swali langu unaweza ukapima kila kitu?
Can you sense,feel or touch a soul?
Can you prove scientifically that there is a soul in a body!?
Bila hata science tofauti na maneno ya kuambiwa tu na kuamini hauwezi Thibitisha kinachoitwa roho.
 
Nimeshakukosoa HUWEZI UKAPIMA MSTARI WA LONGITUDE NA LATITUDE.
Zinazopimwa ni coordinates points zinazotokana na makisio ya hizo longitude na latitude.
Jibu swali langu unaweza ukapima kila kitu?
Can you sense,feel or touch a soul?
Can you prove scientifically that there is a soul in a body!?
Mnaosema kuna uchawi, mnatakiwa kuuelezea upo vipi na una criteria gani kufanya kazi.

Kutoa lawama kwa wasioamini uchawi ni utani sasa

Mfano kwenye latitutena longitude mmoja akisema zipo na mwingine akisema hazipo njia rahisi ni anayesema zipo kueleza/thibitisha zipo kwa sababu gani
 
Sasa kwanza hiyo inawezekanaje watu wakasema kitu kimoja kwamba ni coincedence tu au vp? Kwanini wengine wasingesema kitu tofauti labda karogwa tu na mtu mwengine au kakumbwa tu na jini na si kwamba karogwa na ndugu? Na kote huko alikopita alipatiwa matibabu akashindwa kupona au aliishia kupiga ramli tu?

Kuna maswali mengi ya kuuliza ili kuelewa hilo tukio zima, maana yawezekana ni kweli huyo binti karogwa kama walivyosema hao waganga wote kupitia ramli kwamba chanzo cha huo ugonjwa ni huko kurogwa maana wapo watu pia wana ushuhuda wa kwamba walikuwa wanaumwa ugonjwa wenye kujulikana kabisa ila wamezunguka sana mahospitali na kumaliza madawa ila wakaja kupona kwa waganga yote yapo hayo mkuu.
Ndio maana nikasema ikaja gundulika ni kifaa na akapata matibu, ikawaje uchawi na uganga unaosemekana una uwezo mkubwa wasigundue hilo ? Mpaka wakadai ni kulogwa?
 
Sijawai

Ila German Wana uchawi wa kijerumaniii

Umenikumbusha nyuzii za RUPIA/ MALI ZA MJERUMANII
Wao wanaamini kuwa bangili ya shaba huwa ina attraction na repulsion force. Attraction force ya bahati,utawala na nguvu na repulsion force ya mikosi,husda na bahati mbaya.
Hao wazungu wanaamini hivyo.
images-13.jpg

Umeona hiyo kaka?
Baadhi yao wakikuona umeivaa watakushilia sana uwauzie.
 
Mnaosema kuna uchawi, mnatakiwa kuuelezea upo vipi na una criteria gani kufanya kazi.

Kutoa lawama kwa wasioamini uchawi ni utani sasa

Mfano kwenye latitutena longitude mmoja akisema zipo na mwingine akisema hazipo njia rahisi ni anayesema zipo kueleza/thibitisha zipo kwa sababu gani
Tunaenda taratibu kaka,shida mkiambiwa ithbati yake mnaanza kukataa na kusema kuwa thibitisheni.
Aya na mimi nimemuuliza huyo mwenzako anaweza kuzithibitisha longitude na latitude?
Au anaweza kuithibitisha roho!?
 
Sasa hapo mkuu unajua kuna nini!?
Kuna uendekezaji wa mila za kishirikina.
Sasa ukiwa unaendekeza mila za kishirikina lazima utakutana na wajanja wa mjini wataenda sawa na imani zako vile vile watakupiga hela.
Hiyo ni kitu uendekezaji,na waganga waongo waongo sana.
Ni kama hawa mashehe ubwabwa na mapadre wajaza mitungi ya gesi kwa mdomo.
Ukiwafuata lazima wakudanganye ooh una jini mahaba ooh umerogwa.
Ukiendekeza imani za kishirikina hilo ni tatizo.
Kuna kipindi africa yote waliamini Ukimwi ni uchawi, ikawaje na wachawi na waganga wasigundue sio uchawi? Mpaka ilipo kuja gundulika kisayansi ?
 
Nimeshakukosoa HUWEZI UKAPIMA MSTARI WA LONGITUDE NA LATITUDE.
Zinazopimwa ni coordinates points zinazotokana na makisio ya hizo longitude na latitude.
Jibu swali langu unaweza ukapima kila kitu?
Can you sense,feel or touch a soul?
Can you prove scientifically that there is a soul in a body!?
Kwahiyo uchawi ni dhana ya kubuni isiyopimika?

Longitude na latitude ni contour line zinazopimika kwa devices mbalimbali kus na kas

Uchawi ni dhana potofu inayosingiziwa na kuhusishwa na kusababisha magonjwa na matatizo kwa binadamu bila kuweza kuthibitisha unasababishaje na mechanism zake ni zipi kiufupi ni uongo

And about soul hizo ni imani za kiungu zilizoelezewa kupitia dini kwa hapa siwezi kuzijadili
 
Tuoneshe behind the scenes ya uchawi kama tunavyoona mazingahombwe acha kurukaruka kama huna uthibitisho kaa kimya
Mazingaombwe yote yanaonyeshwa behind the scenes?

Kwanza tuelewane hakuna niliposema mazingaombwe yote ni uchawi, nachokisema ni kwamba unachokiona sivyo ilivyo kwenye uhalisia kwahiyo inaweza kutumika mazoezi ya kawaida au ukatumika uchawi kukufanya uone vitu visivyo halisi.
 
Wao wanaamini kuwa bangili ya shaba huwa ina attraction na repulsion force. Attraction force ya bahati,utawala na nguvu na repulsion force ya mikosi,husda na bahati mbaya.
Hao wazungu wanaamini hivyo.
View attachment 3446929
Umeona hiyo kaka?
Baadhi yao wakikuona umeivaa watakushilia sana uwauzie.
Hii inapatikana wapii na Mimi ni ichukue..
 
Kuna kipindi africa yote waliamini Ukimwi ni uchawi, ikawaje na wachawi na waganga wasigundue sio uchawi? Mpaka ilipo kuja gundulika kisayansi ?
Kila jambo lina udhaifu kaka.
HUWEZI thibitisha jambo la sayansi kiuchawi na HUWEZI thibitisha jambo la kiuchawi kisayansi.
 
N
Mazingaombwe yote yanaonyeshwa behind the scenes?

Kwanza tuelewane hakuna niliposema mazingaombwe yote ni uchawi, nachokisema ni kwamba unachokiona sivyo ilivyo kwenye uhalisia kwahiyo inaweza kutumika mazoezi ya kawaida au ukatumika uchawi kukufanya uone vitu visivyo halisi.
Ndiyo! Mazingahombwe yote yana behind the scenes maana ni michezo tu Ile kama kombolela

Huo uchawi ni dhana tu haupo naona unazunguuka tu
 
Kila jambo lina udhaifu kaka.
HUWEZI thibitisha jambo la sayansi kiuchawi na HUWEZI thibitisha jambo la kiuchawi kisayansi.
Mambo mengi tu yalisemekana ni uchawi zamani hizo ,sayansi ikaja Thibitisha sio uchawi , na ikatolea ufafanuzi wa ufanyaji kazi wake ,nakila mtu akaona ni kawaida tu.
 
Ndio maana nikasema ikaja gundulika ni kifaa na akapata matibu, ikawaje uchawi na uganga unaosemekana una uwezo mkubwa wasigundue hilo ? Mpaka wakadai ni kulogwa?
Nimekuuliza huko kote kwa waganga alipatiwa matibabu ila hakuweza kupona au aliishia kupiga ramli tu ila hakufanya matibabu?
 
Hii inapatikana wapii na Mimi ni ichukue..
Wamaasai wanauza hizi kaka.
Buku 8 tu hadi 12.
Kipindi naenda Zanzibar na kukutana na hawa wazungu mie mwenyewe nilishangaa aah "mzungu masuala ya husda,kijicho na mikosi anaaminije"?
Kwa niliokutana nao wanaamini hivyo sijui kwa wengine.
 
Mambo mengi tu yalisemekana ni uchawi zamani hizo ,sayansi ikaja Thibitisha sio uchawi , na ikatolea ufafanuzi wa ufanyaji kazi wake ,nakila mtu akaona ni kawaida tu.
Ni sahihi mkuu wala halipingiki.
Ndio maana nikasema hauwezi Kila kitu ukakipigia ramli hiyo ni BIG NO.
 
Back
Top Bottom