Kazanazo
JF-Expert Member
- Aug 16, 2023
- 7,743
- 12,445
Kusikia uchawi au kuuona au kuuhisi tuambieKusikia watu wakisema au kusikia mlio wa kichawi?
Kama umeusikia unasikikaje?
Kama umeuona unaonekenaje?
Kama umeuhisi umeuhisije?
Kusikia uchawi au kuuona au kuuhisi tuambieKusikia watu wakisema au kusikia mlio wa kichawi?
Mkuu nimejiridhisha tunahangaika kujadili haya mambo na walevi.Hoja zao za kitoto kichizi, mtu anakwambia kama uchawi upo mbona hawaibi bank wakati huo anakataa kesi za uchawi wa chuma ulete huku mitaani na sababu ya kukataa ni kwamba hakuna uthibitisho, sasa najiuliza hata akiambiwa watu wameiba kichawi bank bado hatokubali atasema hakuna uthibitisho. Mwengine anataka arogwe kama kweli uchawi upo wakati huo hata hajui huko kurogwa kukoje ili aweze kutofautisha kurogwa na kutokurogwa kama anangojea aote mkia ndio ajue karogwa.
Hata akikwambia ameona ndio utakubali? Nyie jamaa bure kabisa, akikwambia ameona utasema muongo, au kaona maruweruwe tu au hajaelewa alichokiona hivyo kaamini tu kuwa ni uchawi.Yani unasikia case? Mimi nikajua umeona! Wee jamaa unachekesha upo Tanga ipi mkuu Tanga kubwa
Wewe ni atheist?Kusikia uchawi au kuuona au kuuhisi tuambie
Kama umeusikia unasikikaje?
Kama umeuona unaonekenaje?
Kama umeuhisi umeuhisije?
Yani aone yeye tu asiweze kutuonesha na sisi kama sio uwongo ni nini?Hata akikwambia ameona ndio utakubali? Nyie jamaa bure kabisa, akikwambia ameona utasema muongo, au kaona maruweruwe tu au hajaelewa alichokiona hivyo kaamini tu kuwa ni uchawi.
Unaweza kunambia atheists wanaamini katika nini?Wewe ni atheist?
Mkuu hawa watu tuachane nao...Hata akikwambia ameona ndio utakubali? Nyie jamaa bure kabisa, akikwambia ameona utasema muongo, au kaona maruweruwe tu au hajaelewa alichokiona hivyo kaamini tu kuwa ni uchawi.
Watu wasioamini uwepo wa Mungu...Unaweza kunambia atheists wanaamini katika nini?
Nyie ndio mitaji ya akina mwamposa and i guess hata kuishi na watu kwenu kunakuwa shida sana maana ukipatwa na tatizo unaamini kakurogaMkuu hawa watu tuachane nao...
Binafsi siamini, bali najua uchawi upo na unafanya kazi...
Nimeona watu wakidhurika na uchawi waziwazi...
Vipi hapa tunajadili kuhusu Mungu au uchawi?Watu wasioamini uwepo wa Mungu...
Tunapishana sana kiwango cha uelewa na ndio maana sikuwa nataka kureply comment zako humu mkuu toka mwanzo. Hizi mada ni ngeni kwako mkuu hivyo binafsi siwezi kujadili kwa namna unayotaka, mie nishatoka huko kitambo.tushakutana kwenye mijadala mara kadhaa mkuu
upo evasive sana ---
Natengeneza msingi wa hoja yangu, hivyo jibu...Vipi hapa tunajadili kuhusu Mungu au uchawi?
mganga anayeua watu anapatikana wapi mkuu.?Tunapishana sana kiwango cha uelewa na ndio maana sikuwa nataka kureply comment zako humu mkuu toka mwanzo. Hizi mada ni ngeni kwako mkuu hivyo binafsi siwezi kujadili kwa namna unayotaka, mie nishatoka huko kitambo.
Jioni njema mkuu.
Nadhani ushapata jibu kuwa hapa tunajadili kuhusu UCHAWINatengeneza msingi wa hoja yangu, hivyo jibu...
Now you’re just babbling 🤣.Wewe si ndio unasema hakuna uchawi na kama upo basi mtu akuroge? Sasa tena mbona unaniuliza mie kama naweza kuthibitisha kama uchawi upo?
Mimi nataka wewe unaetaka kurogwa ndio ueleze kurogwa kukoje maana isije ukawa unasema hakuna aliyeweza kukuroga na unahitimisha hakuna uchawi wakati haujui huko kurogwa kwenye kukoje.
Sasa hao wanaoaminishwa huko kwa pastor na wewe unayepinga kwenye keyboard yako na kutaka uletewa uthibitisho hapo ulipo mnatofauti gani? Anayeaminishwa na anayepinga vitu asivyovielewa hawana tofauti kabisa.Ukute huyo ni pastor imani za kichawi ndio zinazomueka mjini kuwaaminisha watu ujinga🤣🤣🤣🤣
Ukimwambia thibitisha anaruka ruka
OK kila lakheri.Nadhani ushapata jibu kuwa hapa tunajadili kuhusu UCHAWI
Na atheism ni kuhusu uwepo wa Mungu kwa hapa hiyo hoja ni unrealistic leta hoja inayoendana na mada
Uchizi upo bila uchawi na kifo kipo kisichohusishwa na uchawi.Huo ni uzuzu wa mwenye kuamini hayo maujinga sio uchawi. Kwani nikuulize
Bila uchawi hakuna uchizi?
Bila uchawi hakuna kifo?
Nijibu ili nikuelimishe
Vitu gani vinahusishwa na uchawi tuvijadili hebu vitajeSasa hao wanaoaminishwa huko kwa pastor na wewe unayepinga kwenye keyboard yako na kutaka uletewa uthibitisho hapo ulipo mnatofauti gani? Anayeaminishwa na anayepinga vitu asivyovielewa hawana tofauti kabisa.
Mtu kama wewe umeshikilia msimamo wa kupinga hakuna uchawi ila kuna vitu vyenye kuhusishwa na huo uchawi ambavyo huvielewi na wala hautaki kuchunguza uelewe, sasa huo msimamo wa kupinga uchawi umejenga na msingi upi ushawahi kujiuliza hilo swali au ndio kisa tu hakuna uthibitisho huo msingi wa kupinga uchawi?
Hapo simiyu unaweza kulima bila kuweka chochote shambani na ukavuna?Mimi naishi Simiyu na nasema uchawi haupo!
Period, end of it.