Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Kipindi nipo chuo kuna jamaa aliwahi nisingizia kama mimi mchawi et kisa nilikua natembea na mdada flan hv wa mwaka wa 4 telecom kipindi hiko mimi niko first year..

Ila kwa sasa naweza sema mi ni mchawi kwa hawa mashangazi...
Uchawi upo kama mimi naweza kukuambia uchawi naotumia kuwala mashangazi na maajabu ya majinya godogodo ...

Leo naweza toa siri ipo hvi..
Uchawi upo wa tofauti tofauti ila mi wangu ni wa mitishamba
🤣🤣🤣🤣
 
Uchawi ni drama tu za kijinga
Nakubaliana na wewe hakuna cha uchawi wala nini,kuna Mbaba anajulikana ni chuma ulete,siku kaja dukani nikachukua hela kiasi nikazihesabu nikazitenga alivyonipa hela Yake nikachanganya na zile nilizohesabu,mwenyewe mbwembwe kibao,nikamrudishia chenji hataki nimpe mkononi anataka niweke juu ya meza ndo achukue🤓🤓🤓🤓🤓
Nikasema Acha nishuhudie maajabu Kesho hela ziyeyuke🤓🤓🤓🤓 Kesho Yake nafungua hela zipo vilevile na Yake ipo🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Naam, unafanya kazi kwenye simulizi tu
Kitu watu wasichokijua ni kuwa ukiamini sana kitu , ubongo unao uwezo wa kukuletea mauza uza ,ukaona kama ni kitu halisi, hasa unapojenga hofu.

Nikiwa nasoma tulikua tunakatisha usiku makaburini kwenda kucheki mpira , mkiwa wachache na wenye hofu kubwa , ubongo ulikua unatuliletea mauza uza ya ajabu, ila ukiwa jasiri au wengi hiyo hali haitokei.
 
Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?

Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
Kwanza unatakiwa kujitambulisha wewe ni msukule wa nani ? Mwamposa au gamanywa au zumaridi😕
 
Nakubaliana na wewe hakuna cha uchawi wala nini,kuna Mbaba anajulikana ni chuma ulete,siku kaja dukani nikachukua hela kiasi nikazihesabu nikazitenga alivyonipa hela Yake nikachanganya na zile nilizohesabu,mwenyewe mbwembwe kibao,nikamrudishia chenji hataki nimpe mkononi anataka niweke juu ya meza ndo achukue🤓🤓🤓🤓🤓
Nikasema Acha nishuhudie maajabu Kesho hela ziyeyuke🤓🤓🤓🤓 Kesho Yake nafungua hela zipo vilevile na Yake ipo🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Utakuwa wewe ni KE nilipoona neno "Mbaba"
 
Nakubaliana na wewe hakuna cha uchawi wala nini,kuna Mbaba anajulikana ni chuma ulete,siku kaja dukani nikachukua hela kiasi nikazihesabu nikazitenga alivyonipa hela Yake nikachanganya na zile nilizohesabu,mwenyewe mbwembwe kibao,nikamrudishia chenji hataki nimpe mkononi anataka niweke juu ya meza ndo achukue🤓🤓🤓🤓🤓
Nikasema Acha nishuhudie maajabu Kesho hela ziyeyuke🤓🤓🤓🤓 Kesho Yake nafungua hela zipo vilevile na Yake ipo🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Chuma ulete ingekua kweli bank zingefunga ofisi 🤣

Ukisema hivyo wanakwambia bank ndo kuna uchawi mkubwa zaidi --- muasisi wa hizi theory sjui ni nani
 
Nakubaliana na wewe hakuna cha uchawi wala nini,kuna Mbaba anajulikana ni chuma ulete,siku kaja dukani nikachukua hela kiasi nikazihesabu nikazitenga alivyonipa hela Yake nikachanganya na zile nilizohesabu,mwenyewe mbwembwe kibao,nikamrudishia chenji hataki nimpe mkononi anataka niweke juu ya meza ndo achukue🤓🤓🤓🤓🤓
Nikasema Acha nishuhudie maajabu Kesho hela ziyeyuke🤓🤓🤓🤓 Kesho Yake nafungua hela zipo vilevile na Yake ipo🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Ukisha jenga imani ya kitu ukaweka na hofu ndio umekwisha, nakumbuka kipindi cha nyuma nilisha fanya jaribio moja la kutamka yesu yesu yesu kwa mda kama wa masaa matatu nikaona napaa mawinguni kumbe ni fix za ubongo tu.
 
Kitu watu wasichokijua ni kuwa ukiamini sana kitu , ubongo unao uwezo wa kukuletea mauza uza ,ukaona kama ni kitu halisi, hasa unapojenga hofu.

Nikiwa nasoma tulikua tunakatisha usiku makaburini kwenda kucheki mpira , mkiwa wachache na wenye hofu kubwa , ubongo ulikua unatuliletea mauza uza ya ajabu, ila ukiwa jasiri au wengi hiyo hali haitokei.
Hakika mkuu, kichws ujikijaza wenge unaona wenge
 
Back
Top Bottom