Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Kama uchawi upo, kwa nini hauthibitishiki?

Watu tulishatoa ofa ya kurogwa lakini mmeshindwa!

Ngoja niwatukane tena….nyie wachawi wote ni wacenge tu 🖕.

Haya nirogeni sasa
🤣🤣🤣Mbali na comments lakini kaasili ka ukorofi unako mkuu🙌
 
Kama uchawi upo, kwa nini hauthibitishiki?

Watu tulishatoa ofa ya kurogwa lakini mmeshindwa!

Ngoja niwatukane tena….nyie wachawi wote ni wacenge tu 🖕.

Haya nirogeni sasa
Urogwe una nini? Wachawi huwa hawarogi makapuku
 
Wasiojitokeza wako wengi tu ila tunajua wapo kwenye jamii, mfano mara nyingi tumekuwa tunawaona mashoga tu wanajionyesha na kujitangaza ila hatuoni hao wanaume wenye kuwaingilia hao mashoga kujitangaza, hatuoni mafisadi au wezi kukitangaza n.k ila wote tunajua wapo.
 
Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?

Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
Mshana ndio case study
 
Siku hao unaowaita wachawi wakiamua kusema ukweli wao hadharani inawezekana ikawa ndio kifo Cha hizo imani zinazoaminiwa na wengi.

Kwasababu mtajua jinsi gani hizo imani ni project zao za kuwazubaisha, au jinsi gani hazina uzito dhidi yao, yaani zipo chini kiujuzi.

Wakisema mtanasuka kwenye mtego wao.
Kwani mkuu uchawi unafanywa na wachawi tu? Nikiwa na maana mtu yeyote anaweza akaamua kuiba kitu na sio kwamba ili uibe lazima uwe mwizi.
 
Mwenzake Erica ameandika mpaka kitabu namna alivyotumikia kuzimu na namna alivyokuwa anaingia akikutana na faya
Mh, mbona watu wanakataa humu kwamba hakuna uchawi?
 
Kabisa, hofu + imani ndio matokeo ya kuathiri ubongo na kufikiri uchawi
Kwani mkuu uchawi unahusu kumtia mtu madhara tu? Mbona tunasikia uchawi unatumika hata kwenye tiba ya maradhi ya kawaida, au katika jambo la kumletea mtu mwenye manufaa.
 
Back
Top Bottom