Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,993
- 97,703
Una jicho zuri sana dadaake kwamaana hiyo hapo bado ipo chali 🤭Nimeizoom vizuri sana!!!!! Kijana anafaa kabisa kwa matumizi na asilaumiwe.
Hiyo ni ajali tu kama nyinginezo
Una jicho zuri sana dadaake kwamaana hiyo hapo bado ipo chali 🤭Nimeizoom vizuri sana!!!!! Kijana anafaa kabisa kwa matumizi na asilaumiwe.
Hiyo ni ajali tu kama nyinginezo
Andika grahams, bado team haijafika tu🤔
We mkuu acha tu nakwambia haya mambo ni adimu huku kwetu😁Naona Seran na leo dada wamekua interested sana na huu uzi,
Itabidi kuanzia sasa kila uzi uwe unaambatanishwa na picha.
Binti wa zamani
Acha kuniwazisha haya mambo hizi masaa mkuu😎Tena hy unaanza na blowjob kwanza mpaka bao litoke, then bao la pili ndo kifo cha kamende 😂
Kuna uzi itabidi niuandae.We mkuu acha tu nakwambia haya mambo ni adimu huku kwetu😁
Kwa mishangazi ni mpaka ukidhi vigezo,, sisi tunachagua hatuchaguliwi
Yeap... Kwasababu ina phases 3Mkuu, unaweza kupata Syphilis bila discharge au maumivu unapokojoa?
Asalamaleko 😂Nimeizoom vizuri sana!!!!! Kijana anafaa kabisa kwa matumizi na asilaumiwe.
Hiyo ni ajali tu kama nyinginezo
Mm najitolea kukupa yangu ikiwa na maganda yake unifanyie unboxing 😎Sijaona hii kitu siku nyingi nimefurahi sana🤣
Ndio mumchangie ili ahame huko!Timu nyeto hatuwezi kuumwa hayo magonjwa mana tunatumia njia iliyo salama 100% 😎
N size kama ile niliyokutumia pm ndo unatakaga, Au hata mm nna kibamia? 😎Sio hii sasa na wewe!😃
Apake pilipili kichaa kwa siku tatu mfululizo hapo kwenye kinundu atapona Ndani ya hizo siku, hata mm ilinisaidia 😂Ndio mumchangie ili ahame huko!
Hahaha uwii imekuwa kama mabundi wa selfika! Mimi nawakaribisha tu sina nongwa🤣Huwa wanapita kwenye ile mega thread kimya kimya, kazi ngumu mamie 😂 😂 !
Itapendeza na picha zikiusindikiza! Usiache kunitag tu mkuu😎Kuna uzi itabidi niuandae.
Alyekum musalaamuAsalamaleko 😂
huyu mzembe sana.. haya mambo nilipataga kipindi kile nipo jeshiPoor Brain pita huku maana na wewe hizo heka heka za mishangazi kuna siku kitakulamba
Hizo sio sehemu zake za siri tena , ishakua mali ya JamiiForums, sehemu za wazi kabisa bwashee
Imeshiba? Sitaki zilizokaukiana mimi😁Mm najitolea kukupa yangu ikiwa na maganda yake unifanyie unboxing 😎