Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,139
- 101,503
Mi nafikiri ungewapa ushauri hao wake wenza na mabwana zao..!!Sasa wambea mna exaggerate haya mambo kana kwamba ni ya ajabu sana katika jamii yetu ya Africa.
How can the same drama last for nearly four or five years?🤦🏻♀️🙆♀️ Pengine hata wahusika wamesha move past it and made up, but you guys just won't let it rest.
Kwani kuna kitu chochote mnabenefit from holding onto this? Hamuoni wambea mnatumika? Tupendaneni bana .
Mwanaume anatumiwa papa na ke A kisha anampa password ke B unafikiri nini kitafuata?
Wewe ulichangia mchango upi kipindi wanadhalilishwa wakongwe wenzenu?
Sisi wambea hatutumiki, tupo kama mawakili tunawafanyia cross examination ili kubaini kosa liko wapi? 😹
Sisi hatupumziki na hatuna mpango huo, labda wao wakipumzika na sisi tutaacha mana hakutakua na shengesha.!!