adriz
JF-Expert Member
- Sep 2, 2017
- 17,149
- 38,627
Leo ! Leo , Leo ! 🔥Seat ya mbele, kusoma mtifuano huu mkali.
Niko na 🍿 zangu.
Leo ! Leo , Leo ! 🔥Seat ya mbele, kusoma mtifuano huu mkali.
Niko na 🍿 zangu.
Mhhhhh kaka mi ni mtu mzima nimesomea uchambuzi wa mahusiano, Kila nikisoma reply zako kwake mhhhhhhh, anyway usiwazee mkuu pamoja sana💪💪ephen_, simfaham mkuu. Ila najua kuna kazi za maana humu.
We dada nimekupenda 💯Tatizo watu wana matarajio makubwa sana juu ya watu walio mitandaoni bila kujua kwamba tuliomo humu ndio tupo na mitaani. Wanatamani member wa jf tuwe wazuri kama malaika😌😌😌.
Ila ule uzi wa selfika ufutwe tu. Ukisoma ule uzi sio wanaume tu, hata wanawake kutwa nzima kutukana na kudhalilisha wanawake wenzao. Unakuta mwanamke kila siku ni ku body shame wanawake wenzao. Sasa kama sisi tu tunadhalilishana namna hiyo ndio iwe kwa wanaume?
FactWasalaam wakuu,
Kumekuwa na tabia mbaya humu JamiiForums ya baadhi ya vijana wa kiume kuanzisha nyuzi au kutoa comments za kuwakejeli na kuwabeza wanawake baada ya kuona picha zao kwenye jukwaa la Selfika.
Kwa kweli hii inasikitisha na inatufedhehesha wanaume.
Kaka, kama hujapendezwa na mwonekano wa dada fulani, pita tu. Si lazima kila unachokiona ukikosoe. Huna jukumu la kuwa jaji wa sura, miili au thamani ya wanawake wa JF.
Jiulize: Unapata faida gani kumdhalilisha mtu? Maisha yako yanabadilika? Unakuwa mwanaume bora? Au unajisikia tu vizuri baada ya kumuumiza mtu ambaye hakukufanya chochote?
Mwanaume mwenye kujitambua anajua tofauti kati ya preference na disrespect. Unaweza kusema “si aina yangu” bila kumdhalilisha mtu.
Na kabla hujaandika comment ya kumkejeli mwanamke kwa mwonekano wake, kumbuka nyumbani kwako kuna mama, dada, shangazi, mke au binti. Je, ungefurahia mwanaume mwingine akiwadhalilisha kwa namna hiyo?
Uhuru wa kuandika sio ruhusa ya kukosa staha.
Kijana, tafuta KISUDI cha maisha yako. Fanya kazi zako, biashara yako, familia yako na akili yako. Dunia ina mambo mengi ya kutatua kuliko kukaa nyuma ya keyboard kuwavunjia wanawake heshima.
Kumshusha mwanamke hakukufanyi uwe mwanaume zaidi.
Kama picha haikupendezi, scroll down.
Kama sio type yako, endelea na maisha yako.
Lakini heshima ibaki.
JamiiForums ni sehemu ya mijadala, sio uwanja wa kuwavunjia watu utu
Mwanaume wa kweli hahitaji kumdhalilisha mwanamke ili ajisikie yeye ni mwanaume
Huo uchambuzi umekuingiza chaka mkuu, simfaham!Mhhhhh kaka mi ni mtu mzima nimesomea uchambuzi wa mahusiano, Kila nikisoma reply zako kwake mhhhhhhh, anyway usiwazee mkuu pamoja sana💪💪
Nakumbuka kipindi hicho akitokea mwanaume amemsema vibaya mwanamke kwenye ule uzi wanawake wote walikuwa wanajoin forces huyo mwanaume ataukimbia tu huo uzi.Yeah, miaka ya mwanzo ya ule uzi tuliufaidi sana interactions za picha na stories, mambo yalikuwa poa. Wakaja watu wapumbavu kazi yao kusimanga, kuteta wenzao na sisi wengine tukaondoka!
Basi, ushaichapa, au unaichapa au utakuja kuichapa. FullstopHuo uchambuzi umekuingiza chaka mkuu, simfaham!
Ndio maana mimi niliukataa tangia siku ulioanzishwa 😁😁 trauma nilizozazo kwenye real life zinanitoshaSana. Mwanzo huo uzi haukuwa hivo kabisa.
Sasa hivi kama unapata trauma kuona mtu anadhalilishwa, anatukanwa kisa ni mfupi, kisa umbo baya, kisa mweusi, kisa mnene, kisa hana nguo nzuri, wala usijaribu kusogelea ule uzi utakuwa traumatized.
Hamna mtu mbaya kila mtu ni wa kipekee kwa style yake.Wengine tumegundua watu wanawekaga picha baada ya ule mkeka wa picha za warembo ku trendi ila Sidhani kama kuna mtu mbovu kabisa, kuna watu wananyimwa k tu ndo wanalia lia na kudhalilisha wanawake
Kuna crew ya wadada, ilipojimilikisha tu selfika nikaona hapa hapafai tena, wapo kutafuta mipira iliyokufa ili wapate topics.Nakumbuka kipindi hicho akitokea mwanaume amemsema vibaya mwanamke kwenye ule uzi wanawake wote walikuwa wanajoin forces huyo mwanaume ataukimbia tu huo uzi.
Sijui ni nini kilitokea hapa katikati sisi kwa sisi tukaanza kutafunana😌😌. Na baadhi ya wanaume wakapata nguvu ya kututumia sisi sisi wanawake ili tuwadhalilishe wanawake wenzetu huku wamekaa pembeni mikono misafi. Badala ya mwanamke kusimama kumtetea mwanamke mwenzake yeye ndio kwanza anamkandamiza kwa kutumia resources alizotumiwa na wanaume.
Wanawake tumejua kutumika kuchafuana. Sasa wanaume wakisema sisi ni wabaya haishangazi kwa sababu sisi wenyewe kila siku tunasemana sisi ni wabaya.
Hapana mkuu, muite si yupo humu?Basi, ushaichapa, au unaichapa au utakuja kuichapa. Fullstop
Atasema sasa? Mkuu mbona unanipa taharuki🤔Hapana mkuu, muite si yupo humu?
Kuna siku nilisoma ule uzi ilibaki kidogo niwe traumatized🙊🙊.Ndio maana mimi niliukataa tangia siku ulioanzishwa 😁😁 trauma nilizozazo kwenye real life zinanitosha
I love your energy, your are such a sweetheart. Ni basi tu kuna majitu yana haribu watu humuHamna mtu mbaya kila mtu ni wa kipekee kwa style yake.
Haya ni maisha ya watu binafsi, sidhani kama ni busara kujaji mtu anaingia saa ngapi na kutoka saa ngapiKuna wadada saa nane usiku unawakuta online. Afu saa mbili asubuhi hadi mchana wapo online. Wanapata nn JF?