Kuna namna naanza kuwaelewa wanawake

Kuna namna naanza kuwaelewa wanawake

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
14,026
Reaction score
27,226
It's all about survival..
Mwanamke haangalii upendo kutoka kwako tu, kama sisi tunavyo waona.

Mwanamke cha kwanza anachoongea ni uwezekano wa provision, na safety.

Ndo maana sijawahi kuona mwanamke anatamani mwanaume handsome ila kapuku.

Mwanaume unaweza kwenda kijijini ukakutana na pisi kali ukai penda na kuja nayo mjini, ila mwanamke ndo kwanza watasema niipeleke wapi hii Takataka!!

Ukisha jua energy dynamics na namna wanavyoweka kwenye mizani ya una nini cha ku offer tofauti na physical appearance, utaacha kuji sumbua na utaanza kutafuta mali iliyo endana na current position yako kiuchumi na kifikra.

Tena siku hizi, ndo kabisa.. Unaweza kuwa nazo lakini akaja mwingine mwenye dau kubwa kidogo naye akapewa, why? Because mapenzi yamekuwa transactional.. So kupata mwanamke aliye na utulivu na kutokuyumbishwa na hela mtihani sana.

Wanawake ni viumbe vya ajabu sana, unaweza kuwa cared for ndani ya nyumba hachepuki nje, kumbe kuna watu kama wa 3 hivi wameoangiliwa, kuna wa kutoa hela ya mtaji, kuna wa kununua wa bando, kuna wa mafuta ya gari. It's like these chicks think of us in terms of specific bank accounts.

Usiwe mjinga kuruhusu mwanamke mwenye tamaa kwenye maisha yako.
 
It's all about survival..
Mwanamke haangalii upendo kutoka kwako tu, kama sisi tunavyo waona.

Mwanamke cha kwanza anachoongea ni uwezekano wa provision, na safety.

Ndo maana sijawahi kuona mwanamke anatamani mwanaume handsome ila kapuku.

Mwanaume unaweza kwenda kijijini ukakutana na pisi kali ukai penda na kuja nayo mjini, ila mwanamke ndo kwanza watasema niipeleke wapi hii Takataka!!

Ukisha jua energy dynamics na namna wanavyoweka kwenye mizani ya una nini cha ku offer tofauti na physical appearance, utaacha kuji sumbua na utaanza kutafuta mali iliyo endana na current position yako kiuchumi na kifikra.

Tena siku hizi, ndo kabisa.. Unaweza kuwa nazo lakini akaja mwingine mwenye dau kubwa kidogo naye akapewa, why? Because mapenzi yamekuwa transactional.. So kupata mwanamke aliye na utulivu na kutokuyumbishwa na hela mtihani sana.

Wanawake ni viumbe vya ajabu sana, unaweza kuwa cared for ndani ya nyumba hachepuki nje, kumbe kuna watu kama wa 3 hivi wameoangiliwa, kuna wa kutoa hela ya mtaji, kuna wa kununua wa bando, kuna wa mafuta ya gari. It's like these chicks think of us in terms of specific bank accounts.

Usiwe mjinga kuruhusu mwanamke mwenyewe tamaa kwenye maisha yako.

Ni umasikini na njaa Kali ndiyo maana wanakuwa na vidume wengi
 
Kiukweli kabisa somo ambalo nimefeli kwenye maisha yangu ni kumfuatilia mwanamke kiwango ambacho kutaka kujua mienendo yake kama kweli hataki na haitakuwa ila akiamua fanya ufanyavyo itakuwa tu.
Mimi naona ni kwasababu bado unatawaliwa na hisia zaidi. Maana ukiweza kuji control wewe hata mazingira ya nje hayawezi kukuendesha. Ni sawa kwa mtazamo huo, hauwezi kucontrol mtu ila kuelewa motives zake inawezekana sana
 
It's all about survival..
Mwanamke haangalii upendo kutoka kwako tu, kama sisi tunavyo waona.

Mwanamke cha kwanza anachoongea ni uwezekano wa provision, na safety.

Ndo maana sijawahi kuona mwanamke anatamani mwanaume handsome ila kapuku.

Mwanaume unaweza kwenda kijijini ukakutana na pisi kali ukai penda na kuja nayo mjini, ila mwanamke ndo kwanza watasema niipeleke wapi hii Takataka!!

Ukisha jua energy dynamics na namna wanavyoweka kwenye mizani ya una nini cha ku offer tofauti na physical appearance, utaacha kuji sumbua na utaanza kutafuta mali iliyo endana na current position yako kiuchumi na kifikra.

Tena siku hizi, ndo kabisa.. Unaweza kuwa nazo lakini akaja mwingine mwenye dau kubwa kidogo naye akapewa, why? Because mapenzi yamekuwa transactional.. So kupata mwanamke aliye na utulivu na kutokuyumbishwa na hela mtihani sana.

Wanawake ni viumbe vya ajabu sana, unaweza kuwa cared for ndani ya nyumba hachepuki nje, kumbe kuna watu kama wa 3 hivi wameoangiliwa, kuna wa kutoa hela ya mtaji, kuna wa kununua wa bando, kuna wa mafuta ya gari. It's like these chicks think of us in terms of specific bank accounts.

Usiwe mjinga kuruhusu mwanamke mwenyewe tamaa kwenye maisha yako.
Tafuta pesa,hii ni nature,hata kwa wanyama iko hivyo,ni yule mwenye msuli ndio anayepata nafasi ya ku mate na jike,ukiwa huna uwezo tafuta wa kufanana na wewe...
 
Back
Top Bottom