Eti Pisi (Wanawake) wa JF ni wabovu? 🙆🏿‍♂️

Eti Pisi (Wanawake) wa JF ni wabovu? 🙆🏿‍♂️

Kilichotokea ni kua walianza kutumiana vivocha na kutongozana wengine walikulana ukweli ukweli mambo yakaenda vibaya, sasa yale mawivu na mahasira hao wanawake wamehamishiana wenyewe kwa wenyewe, kiufupi ni njaa kali za baadhi ya wenzetu
Ifike mahali wanawake tuache kugombana kwa sababu ya wanaume. Anakupenda atabaki na wewe hatoenda kwa mwingine.
Ukifuatilia mahusiano mengi yaliyofikia hata ndoa , ni mtu alimwacha mtu akawa na mtu hamna mtu anayekuwaga single. Tukilijua hilo wala hatutosumbuka.
 
Chanzo ni kushea mboro na kuanza kutambiana na kuzodoana wenyewe kwa wenyewe..!!

Na wanaume kuvujisha picha za utupu za wanawake walizotumiwa..!!

Wambea sisi kazi yetu kuwasaidia kuchimbua yaliyojificha kati ya hao wake wenza..!!
😂😂😂
 
Chanzo ni kushea mboro na kuanza kutambiana na kuzodoana wenyewe kwa wenyewe..!!

Na wanaume kuvujisha picha za utupu za wanawake walizotumiwa..!!

Wambea sisi kazi yetu kuwasaidia kuchimbua yaliyojificha kati ya hao wake wenza..!!
Sasa wambea mna exaggerate haya mambo kana kwamba ni ya ajabu sana katika jamii yetu ya Africa.

How can the same drama last for nearly four or five years?🤦🏻‍♀️🙆‍♀️ Pengine hata wahusika wamesha move past it and made up, but you guys just won't let it rest.

Kwani kuna kitu chochote mnabenefit from holding onto this? Hamuoni wambea mnatumika? Tupendaneni bana .
 
Mbona mie yangu ni pisi ya kwenda sana na tumekutana humu humu
Hebu shemeji cocastic ukuje huku kutoa ushuhuda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom