Eti Pisi (Wanawake) wa JF ni wabovu? 🙆🏿‍♂️

Eti Pisi (Wanawake) wa JF ni wabovu? 🙆🏿‍♂️

Umeongea kwa busara kubwa sana na umeibariki jumapili yangu vyedi kabisa. Sasa basi ili tupate pa kuanzia inabidi hizo picha zote zofutwe huko pm na kwenye simu zenu, alafu muache kushambuliana. Hapo mtajenga
Pm yangu iko swafiii kabisa 😹

Siwezi kuhifadhi vitu vya kunipofua macho mimi..!! 😹
 
Mpaka niwaone wake wenza wakicheka na kushirikiana na mimi ndo nitaungana nao..!! 😹
Wataunganaje ikiwa bado mnapsleka mashambulizi. Inatakiwa nyie wengine ndio muwaunganishe na si kuwachochea

Pia kamati ya roho mbaya ivunjwe rasmi
 
Wataunganaje ikiwa bado mnapsleka mashambulizi. Inatakiwa nyie wengine ndio muwaunganishe na si kuwachochea

Pia kamati ya roho mbaya ivunjwe rasmi
Hapo wa kuwaunganisha wanaume zao, nikisema niwaunganishe huo ndo unafki wenyewe..!! 😹

Wao waungane kivyao waone kama kuna mtu atawafatilia..!!
 
Hapo wa kuwaunganisha wanaume zao, nikisema niwaunganishe huo ndo unafki wenyewe..!! 😹

Wao waungane kivyao waone kama kuna mtu atawafatilia..!!
Nitajie id zao mm nitajitahidi Kila niwezalo niweze kuwaunganisha wawe marafiki, hakuna kinachoshindikana
 
Ndani gani bana, nishaogopa ndoa watu wanauana tu😅
Acha uoga, oa kijana.!.! 😹

Tafuta mwanamke ambaye tayari ana mali zake, kisha muanze kutafuta za pamoja kwa ajili ya watoto..!!

Wewe una mali zako ambazo hazimuhusu na yeye Anazo za kwake..!!

Halafu wote mnakua mnachangia kujaza mali za watoto na majina yanasoma watoto wenu..!!
 
Acha uoga, oa kijana.!.! 😹

Tafuta mwanamke ambaye tayari ana mali zake, kisha muanze kutafuta za pamoja kwa ajili ya watoto..!!

Wewe una mali zako ambazo hazimuhusu na yeye Anazo za kwake..!!

Halafu wote mnakua mnachangia kujaza mali za watoto na majina yanasoma watoto wenu..!!
Mali nazitoa wapi? Nyie mnaoendesha mabenz ndio wenye mali bana😅
 
Hapo kwenye msura ulivyokazia sasa 😹😹
Kwenye Jf mpo kama wa3 wenye madini sana nawapenda.

Nataka niwafanye kuwa maraffiki zangu wa keyboard.

Siitathimini appearance ya mtu, nahusudisha madini mie.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom