ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 20,987
- 48,993
Kumbe hua una akili mingi hivimchumba anasomeshwa chuo Cha biblia ili hata akikusaliti atamtumikia mungu
Au nmekosea bibie Hata najua basi
Agiza dorime nitasongesha nilipe
Kumbe hua una akili mingi hivimchumba anasomeshwa chuo Cha biblia ili hata akikusaliti atamtumikia mungu
Au nmekosea bibie Hata najua basi
Tayari nishaagiza sasa nitapataje maelekezoKumbe hua una akili mingi hivi
Agiza dorime nitasongesha nilipe
Tupia no uokote ila kumbuka hela ya mwanamke hailiwi😂Tayari nishaagiza sasa nitapataje maelekezo
Naona hupokeiNdio nipo hapa, nasubiri kama kuna baba wa kambo ajitokeze! Kikubwa akuzidi tu mshiko🤗
Yeah wote tunapenda iwe hivyo ila uhalisia ni game nyingine, wewe akili imerudi baada ya kusalitiwaNilishapenda na nilisha experience maumivu ya kusalitiwa,, sehemu ni nyingi za ku-invest pesa yako na ikakuletea faida maradufu kuliko presha na maumivu ya kujitakia kama hayo.
Umenipiga bonge la saprizeTupia no uokote ila kumbuka hela ya mwanamke hailiwi😂
Ukanifanya mimi wa thamani 🎶Umenipiga bonge la saprize
Hivi kwa akili ya kawaida tu, nikki kwa age aliyo nayo, hayo yanaweza kuwa mahusiano yake ya awali? hajawahi kusalitiwa huko nyuma? if yes amewahi, je hakujifunza?Yeah wote tunapenda iwe hivyo ila uhalisia ni game nyingine, wewe akili imerudi baada ya kusalitiwa
Si kweli mzeeNaona hupokei
Haya banaSi kweli mzee
Hapa hatupo kwenye ishu ya kuchapiwa hiyo ni case nyingine...Kwa nini unasema jamaa alikuwa mshamba wa mapenzi?
Suala la kuchapiwa halina ujanja wala uboya. Halafu mwanamke akicheat haimaanishi wewe mwanaume ni dhaifu, ni tatizo la mwanamke mwenyewe kitabia, kimaadili au kiakili.
Hakuna ujanja wa kushindana shindana na mtu mzima mwenye akili zake timamu akiamua kugongwa nje. Huwa nashangaa sana mwanaume akimcheka mtu aliyechapiwa as if yeye anaweza kuzuia mkewe asigongwe. Kikubwa ukichapiwa be strong and move on hujazaliwa naye huyo!
Kuna manzi mmoja aliachika kisa kucheat, nilikuwa navigation naye story akanambia alicheat na mtu aliyekuwa anapiga show mbovu ukilinganisha na mmewe lakini alikuwa anaridhika kwa huyo jamaa kuliko mmewe. Wanawake hawaeleweki usiweke akili yote kwao.
matokeo ya mtihani tu yanaleta kimuemue je ya DNA?nimejaribu kuwazaWanasema eti majibu ya DNA ndo yametoka sasa hivi
Kwa nini unasema jamaa alikuwa mshamba wa mapenzi?
Suala la kuchapiwa halina ujanja wala uboya. Halafu mwanamke akicheat haimaanishi wewe mwanaume ni dhaifu, ni tatizo la mwanamke mwenyewe kitabia, kimaadili au liability.
Hakuna ujanja wa kushindana shindana na mtu mzima mwenye akili zake timamu akiamua kugongwa nje. Huwa nashangaa sana mwanaume akimcheka mtu aliyechapiwa as if yeye anaweza kuzuia mkewe asigongwe kikubwa tu ukichapiwa be strong and move on hujazaliwa naye huyo.
Hapo nimekusoma mkuu.Hapa hatupo kwenye ishu ya kuchapiwa hiyo ni case nyingine...
Ishu ni kule kumpost post kwenye mitandao na vijembe, kama raia walivyoorodhesha, maneno kibao,
sasa ule wahuni tunaona ushamba wa mapenzi.
Na ndio sababu ya wana wengi kumcheka.
Ulisema nikki mmekua naye, nlitegemea uwe unaujua ukweliHii wiki Nikki atateseka sana. Watu wamemkomalia ile laana. Sema kama ni kweli basi Joan ni mwanamke katili sana.
Huko ndiko alikoboronga,Hapo nimekusoma mkuu.
Nakumbuka jamaa aliwahi kupost Instagram wayback ile story ililetwa hadi humu.
Alidai yale maandiko ya Adam na Hawa ni hadithi ya kimfumo dume inayoonyesha mwanamke ni dhaifu. Wakati kiuhalisia sio dhaifu.
Alitema shombo sana akamalizia kwa kusema hatakubali mwanaye Zuri awe chini ya mwanaume.
I hope sasa atakuwa amepata somo wale viumbe ni dhaifu.
kuna watu wanatamba kuwa wana watoto kwenye ndoa za watu na baba mwenye himaya hajui kuwa analea mtoto wa mtu mwingine akidhani ni wakeIngekua ni mimi....
Mke anaondoka, mtoto anabaki then huyo anae jiita baba wa mtoto alietoka ndani ya ndoa yangu tutapambana mahakamani mazeee