Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,893
- 100,129
Ndio nipo hapa, nasubiri kama kuna baba wa kambo ajitokeze! Kikubwa akuzidi tu mshiko🤗Sasa si uje Prime minister tujadili kwa kina family issues?
Ndio nipo hapa, nasubiri kama kuna baba wa kambo ajitokeze! Kikubwa akuzidi tu mshiko🤗Sasa si uje Prime minister tujadili kwa kina family issues?
NajakuNdio nipo hapa, nasubiri kama kuna baba wa kambo ajitokeze! Kikubwa akuzidi tu mshiko🤗
😂😂😂🤣itakuwa wameyazoea matatizo yao mkuu….hakuna namna.Binadamu tuna mapungufu lakini katu hatuachi kushabikia matatizo ya wengine.Ni natureSasa si bora huyo Nikki yeye kapima na amepata uhakika,kua sio mtoto wake (Kama hii issue ni kweli)
Ni wangapi wanaishi na watoto ambao sio wao kwenye ndoa zao? Yani mtu hajawapima watoto wake ili apate uhakika halafu mtu huyo huyo nae anamcheka na kumbeza Nikki!! Haya ni maajabu.
Mkuu Halafu watoto wako ulikuwa unawalea toka udogoni ukidhani ni wako kumbe ni wa Lissu.Mlolongo sio mrefu.
Laki tatu yako tu.
Lazima mpimwe wote, baba mama na mtoto.
😂😂😂😂🙌🏾Mkuu Halafu watoto wako ulikuwa unawalea toka udogoni ukidhani ni wako kumbe ni wa Lissu.
Lisu ni mwanangu wa kumzaa kabisaMkuu Halafu watoto wako ulikuwa unawalea toka udogoni ukidhani ni wako kumbe ni wa Lissu.
Kawaida kwa wanaume dhaifuMbona hii ni kawaida mkuu
Labda wameona ile trend ya kuibiana nyeti imeisha nguvu ndio wamekuja na hii ili kuendeleza muendelezo wa kufunika mambo mengine.Hii story kwanini sa hivi wakuu?
Mbona mwanamke mwenyewe wa kawaida sana, sema umalaya tuu na tamaa zimemkolea, mtaani Kuna pisi Kali nyingi Tena Zina matako orijino zaidi ya huyo Dem wa nickk.View attachment 3568519
Siyo tu Nikki wa pili alimsomesha huyu binti, Bali huyu binti aliibuka mwanafunzi Bora wa uhasibu ngazi ya degree na Kwa Sasa ni CPA (certified Public Accountant) .
Huyu si mwingine ni Nickson Simon Mkuu wa wilaya wa kibaha, alimpenda Sana huyu binti mpaka akafikia hatua ya kuingilia majukumu ya wazazi akaamua kumsomesha yeye mwenyewe Kwa pesa anazo zipata kupitia mziki.
Lakini unaambiwa wamekuja kuachana baada ya Nikki wa pili kuwa mkuu wa wilaya, pata picha unakuja kuachwa kipindi ambacho kwenye maisha ndo umepanda zaidi juu.
Walizaa mtoto mmoja wakamwita jina la ZURI, Nikki wa pili alimwimbia hadi wimbo mke wake akaupa jina la zuri ambalo ndo likaja kuwa jina la mtoto wao.
Mbona wanaume china wanawainamishia vichwa wanawake?Kawaida kwa wanaume dhaifu
Huko kwenu Unyakyusani ndio huwa mna mila na desturi za wanaume kuwapigia wanawake goti?
Kichwa cha familia unapiga goti kwa mwanamke uliyemposa, kumtolea mahari na unaenda kumtunza kwako
Wanawake wanaojielewa huwa wanawakataza wachumba zao kuwapigia goti ila wao ndio huwapigia goti waume zao watarajiwa
Mara zote huwa tunapiga wote goti,ni kawaida mkuu.Kawaida kwa wanaume dhaifu
Huko kwenu Unyakyusani ndio huwa mna mila na desturi za wanaume kuwapigia wanawake goti?
Kichwa cha familia unapiga goti kwa mwanamke uliyemposa, kumtolea mahari na unaenda kumtunza kwako
Wanawake wanaojielewa huwa wanawakataza wachumba zao kuwapigia goti ila wao ndio huwapigia goti waume zao watarajiwa
Shukrani mkuu mimi sijawahi kupiga picha na mwanamke hata kwa bahati mbayaNasemaga na narudia nyie mnaopataga na nguvu ya kupost alafu mwanamke mwenyew sio bikira umemkuta ashakuwaga demu wa watu uko before,,kakazika HASWA kwenye mageto ya masela alafu unakuja kujaribu kuwatambia watu et "you have found lavu"😀😀utalia,,sisemi sisi hatuna mitikasi yetu ya zamani ,,lakin fikiria Mo dewji saiz akiachwa au kupigwa tukio utajuaje??nani anamjua mke wake?? tatizo mtu akipata umaarufu kidogo nae anataka kuforce na mke wake nae awe maarufu,,
HakikaNiki mtu poa sana, waja muacheni apumzike.
Na Masanja ipo mbioni kuibuliwa. Jamaa amekoma hathubutu tena kumpostiposti mke wakw. Kashika adabu.Acha tu inasikitisha sana ,DC alikuwa kashasahau maumivu yalishakwisha ila wananzengo wanaanza kumkumbusha maamivu.
Na kwa jinsi watz tunapenda umbea, kama hivi i am so invested 😂Labda wameona ile trend ya kuibiana nyeti imeisha nguvu ndio wamekuja na hii ili kuendeleza muendelezo wa kufunika mambo mengine.