Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Atakua sio mzima huyu afanye research kuwazungumzia watanzania vibaya YouTube harafu ataona mabeberu watakachokoment
Sent using Jamii Forums mobile app
 
The best 00qpost: 35215085 said:
U shud have said that it was just a condolences.
Donates., my point was on food wakati janga la ukame linakua kali., Tanzania yenye misifa eti wako na chakula hawawezi 'donate' Kenya, we buy, I was merely showing your incapability na ubinafsi., ni domo domo tu.
 
QUOTE="babayao255, post: 35215445, member: 545870"]
Endelea kutumia story za vijiweni kubishana humu...utaendelea kubadilisha mada tu πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Hakuna kubadili mada, hampendi ukweli., yani hamtaki aibu kabisaa lakini hali iko vile ilivyo, maoni yanyu haitobadilishaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚, weka mada ingine humu nichangie.,
[/QUOTE]
 
Hapa hutoki dadadeki msikilize raisi wa EAC[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]
A remarks of hope

 
Donates., my point was on food wakati janga la ukame linakua kali., Tanzania yenye misifa eti wako na chakula hawawezi 'donate' Kenya, we buy, I was merely showing your incapability na ubinafsi., ni domo domo tu.
Nyie c mnajifanya mnapesa, ss tuwape msaada kvp? Wenzenu Zambia, Zimbabwe n.k mbn tunawapa misaada ya chakula, nyie kwasabu ni wajeuri huwa mnaomba tuwauzie basi na cc tunawauzia, ila mkikwama kabisa lazima tuwape chakula cz cc ndio baba wa EA
 
Duh: Kama kweli, basi Magufuli kwa hili atakua ameibua makubwa, Kenya hebu tuliangalie Nimeskliza hotuba ya Magufuli kwamba kwa mbinu za kisiri walipeleka sampuli za mananasi, mafenesi, oil ya gari na vitu vingine vingi vikakaguliwe kwenye maabara ili kubaini hizi positives zinazotajwa, hizo sampuli zikaonekana kuwa na corona.
Hii inatisha sasa kama ni kweli, aidha
- Watanzania waliopo kwenye maabara ni wazembe wa kufa mtu, hivyo watasema negative au positive kwa chochote bila kuwa makini.
- Hivi vifaa vya kupima Corona vimehujumiwa na kuna kitu kinasukwa cha kutumaliza Afrika.
- Hao waliosema wamepeleka mananasi iwe wanamdaganya rais

Hiyo hotuba itaibua mengi sana, na inaweza ikajadiliwa mpaka Ulaya, maana leo hii tunaambiwa na kuona watu wanakufa kona zote za dunia, so kwa kifupi hawa watu kitu gani kinawaua jameni.....duh hili lijadiliwe duniani.

Duh: Kama kweli, basi Magufuli kwa hili atakua ameibua makubwa, Kenya hebu tuliangalie - JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…