Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

If we have peaceful elections next year .. Kenya will take off in a way unimaginable… I have inside sources…… people just waiting on the sidelines… save my post … 🤪
Kila mtu anajua uchaguzi nchini Kenya ni chaos. Tena mwakani kwasababu Ruto siyo kikuyu Mungiki watachinja kila mtu anayeenda kinyume nao.

Cha pili unatuletea siasa za kizamani sana za watoto wadogo eti "I have inside sources" 🤣 🤣 🤣 🤣 Unadhani hapa JF ni watu wenye mawazo kama Kibera dwellers?

Tatu humu watu wote wanakujua ulimbukeni wako wa kushadadia vitu vya wazungu na uwezo wako wa kufanya kazi.

To cut a long story short, "Kenya is moving backwards" everyone knows this.
 
Mathare
View attachment 3604286
Vingunguti
View attachment 3604288

Mukuru slumView attachment 3604294
Tandale middle-class area
View attachment 3604295

Kawangware slum
View attachment 3604298View attachment 3604307
Mabibo middle-class area
View attachment 3604308

Kangemi slum
View attachment 3604310
Chang'ombe middle-class area
View attachment 3604311

Dandora slum
View attachment 3604322View attachment 3604323
Buguruni middle-class area
View attachment 3604324

Baba Dogo slumView attachment 3604331View attachment 3604332
Manzese middle-class area
View attachment 3604334View attachment 3604335

You have a long way to go bongolalas
Screenshot_20260525-203802.png
Screenshot_20260504-111332.png
Screenshot_20250927-224903.png
Screenshot_20260525-203657.png
maku unafisi tufanane
Screenshot_20260525-203822.png
 
Najua ndugu zetu Teargass mwaiofhawaii Nicxie nairobae nyangau mkenya kennedy0000 NairobiWalker hili jambo haliwahusu, lakini ni muhimu mkajua.
Bagamoyo Special Economic Zone is real, ngoja niwaambie uwekezaji unaoendelea kwa sasa na ujenzi unaenda kwa kasi sana.

1. SINOVEST kutoka China inajenga mradi wa viwanda wenye thamani ya Dola za Marekani milioni 10 (Kiwanda cha nguo na kutumia pamba kutoka hapa nchini)

2. kampuni ya HWTZ, tanzu ya HONGWANG Group ya China ( inaendelea na ujenzi wa Eneo la Viwanda la Kisasa lenye ukubwa wa hekta 500 ndani ya mradi wa Bagamoyo Eco Marine City (BEMC)), Mradi huu wenye thamani ya dola za Marekani bilioni 1.5 unatarajiwa kuvutia uwekezaji wa jumla wa zaidi ya dola za Marekani bilioni 3 kutoka kwa zaidi ya kampuni na wawekezaji 150 watakaofanya shughuli zao ndani ya eneo hilo. Aidha, unatarajiwa kuzalisha zaidi ya ajira 5,000 za moja kwa moja kwa vijana wa Tanzania.

3. Ujenzi wa Bandari ya Bagamoyo - Africa Global Logistics (AGL) Tanzania Ltd inayomilikiwa na MSC ndiyo inayofanya Ujenzi na uendeshaji wa gati mpya tatu kubwa lengo ni kuwa na gati 28

1781069151388.png


1781069184219.png


1781069213961.png
 
Najua ndugu zetu Teargass mwaiofhawaii Nicxie nairobae nyangau mkenya kennedy0000 NairobiWalker hili jambo haliwahusu, lakini ni muhimu mkajua.
Bagamoyo Special Economic Zone is real, ngoja niwaambie uwekezaji unaoendelea kwa sasa na ujenzi unaenda kwa kasi sana.

1. SINOVEST kutoka China inajenga mradi wa viwanda wenye thamani ya Dola za Marekani milioni 10 (Kiwanda cha nguo na kutumia pamba kutoka hapa nchini)

2. kampuni ya HWTZ, tanzu ya HONGWANG Group ya China ( inaendelea na ujenzi wa Eneo la Viwanda la Kisasa lenye ukubwa wa hekta 500 ndani ya mradi wa Bagamoyo Eco Marine City (BEMC)), Mradi huu wenye thamani ya dola za Marekani bilioni 1.5 unatarajiwa kuvutia uwekezaji wa jumla wa zaidi ya dola za Marekani bilioni 3 kutoka kwa zaidi ya kampuni na wawekezaji 150 watakaofanya shughuli zao ndani ya eneo hilo. Aidha, unatarajiwa kuzalisha zaidi ya ajira 5,000 za moja kwa moja kwa vijana wa Tanzania.

3. Ujenzi wa Bandari ya Bagamoyo - Africa Global Logistics (AGL) Tanzania Ltd inayomilikiwa na MSC ndiyo inayofanya Ujenzi na uendeshaji wa gati mpya tatu kubwa lengo ni kuwa na gati 28

View attachment 3604804

View attachment 3604806

View attachment 3604810

We're building a bigger SEZ in Naivasha. 6000 acres.
20 investors on site. 1 already operational.
Whatever bongolala is doing, Kenya started it years ago. Whatever bongolala has, Kenya has more 😂
 
We're building a bigger SEZ in Naivasha. 6000 acres.
20 investors on site. 1 already operational.
Whatever bongolala is doing, Kenya started it years ago. Whatever bongolala has, Kenya has more 😂
Watu hapa jukwaani wanakucheka chini chini. Na nimekutana na mkenya chooni anakucheka.
Wewe unaongelea 6,000 acres wakati Bagamoyo SEZ (Tanzania) ni 22,239 Acres, ipo direct kwenye port of Mbegani Deep-Sea Port na inaendelea kujengwa sasa, Investment ya port hiyo ni $2.1 Billion USD

Total project master plan ya Naivasha SEZ ni $1.5 Billion wakati Bagamoyo Special Economic Zone ni $10 Billion+

Hii inadhihirisha kuwa wakenya mnakurupuka kujibu badala ya kufanya kwanza reseach na uje hapa ujibu kwa heshima. But pole maana tatizo siyo lako ni la wakoloni namna walivyobeba akili yenu na kuifungia kwenye makubusho huko ulaya.
 
Teargass and Nicxie mtatupa mrejesho asubui mauzo yameendaje, make sure unakuja na records kamili ili tujue budget ya dawa mwaka huu itakua kiasi gan kutokana na mauzo ya mashuka


View: https://x.com/Kenyans/status/2064208605562249701?s=20

Naona umepeperusha hii news sana I don’t know what you think it means.. huko bongo serikali haifanyangi auctions? Auctions huku ni kila mwaka kilaza.
Sijui hata kama umefungua hio article angalau ujue unachopost hapa daily?

Manze vitu kama hivi vinafanya nigundue Kumbe shule ni muhimu kweli..
IMG_0851.jpeg
 
Back
Top Bottom