Marcelly
JF-Expert Member
- May 23, 2020
- 3,169
- 9,602
Mm siku hizi napita nasoma comments hata ham ya battle sina tena maake ilasha kuwa ya kitoto ukiona mtu anaandika Ela badala ya Hela unatakiwa ujiulize najadiliana na nani kuna wengine hapa ilikuwa Mama anaupiga mwingi siku hizi siwaoni tena au ndugu zao walifyekwa 29# mambo ni mengi mzee mwenzangu acha tuone tutakapo ishia tunawacheka wakenya lakini nasisi tunaelekea huko huko mikopo mingi inaishia kwa watu na familia zao hakuna wa kuuliza serikali haiheshimiki tena kwa wananchi
unawacheka wenzio wakat maelfu ya machina hawana pakwenda na mitaji yao imevunjwa vunjwa hujui kama wanarudi mitaani kama ma jobless???
View: https://x.com/hildanewton21/status/2103767016997814302?s=46
haya ndio mambo tunayofurahia au sio
View: https://x.com/swahilitimes/status/2103840880180301894?s=46
maskini nchi yangu sijui imepatwa na nn🥺