Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The reasons ziko kwa katiba.
Sub article 3 clause (d) is very clear.
Sasa unabishana na katiba yenu, enyewe wewe ni pumbavu.
Unajaribu kubishana that only sub article 3 clause (e) ndio pekee inafaa ku apply what about clauses a to d?

View attachment 3604701
Clause moja haiwezi kuwa conclusive ndo maana umepewa case study.
Ili raisi aweze teua waziri mkuu mwingine lazima kuwepo na allegations na ndo maana kuna section 53 inayoelezea . Hawez amka asubuhi na kumfuta kazi kisa wametofautiana, ingekuwa hivyo Samia angemfukuza majaliwa kitambo ila alishindwa sababu hakuwa na allegations zozote , sababu hawakuiva.
Mind you appointment ya waziri mkuu lazima iidhinishwe na bunge na wabunge wanaweza kataa pia.
Kila kifungu kwa Sheria kina backup yake,
 
The reasons ziko kwa katiba.
Sub article 3 clause (d) is very clear.
Sasa unabishana na katiba yenu, enyewe wewe ni pumbavu.
Unajaribu kubishana that only sub article 3 clause (e) ndio pekee inafaa ku apply what about clauses a to d?

View attachment 3604701
Ndo maana tunawambiaga huwa hamnaga akili mnakariri Kila kitu.
Ushapewa case study hapo ingekuwa hivyo kusingekuwa na mahakama ya katiba kwa ajiri ya kitafsiri Katiba.
Nincompoops
 
Clause moja haiwezi kuwa conclusive ndo maana umepewa case study.
Ili raisi aweze teua waziri mkuu mwingine lazima kuwepo na allegations na ndo maana kuna section 53 inayoelezea . Hawez amka asubuhi na kumfuta kazi kisa wametofautiana, ingekuwa hivyo Samia angemfukuza majaliwa kitambo ila alishindwa sababu hakuwa na allegations zozote , sababu hawakuiva.
Mind you appointment ya waziri mkuu lazima iidhinishwe na bunge na wabunge wanaweza kataa pia.
Kila kifungu kwa Sheria kina backup yake,
Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? 😂 😂
 
Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? 😂 😂
Ndo maana unaambiwa kitu kama hujui Bora ufunge mdomo, kuwepo kwa clause sio ndo Sheria . We ndo umeng'ang'ania hiyo clause moja.
Mimi nakuelezekeza kuwa kuna procedures mpaka rais kuja kufikia hayo mmamuzi ya kuteua mtu mwingine kuwa waziri mkuuu hawezi amka tu akaamua kumtoa, ndo maana ni mara kadhaa anavunja Baraza la mawaziri ila hawezi fukuza waziri sababu hiyo jurisdiction lazima ianzie bungeni na iliwahi tokea mara mbili tu in history waziri mkuu kutolewa madarakani.( Kawawa na lowasa)
Anapoteau akapitishwa na bunge tu, hawezi kufanya maamuzi ya kumuondoa bila bunge kuwa na baraka zake na procedures zipo.
Usikariri clause moja wakati tayari ushapewa case study hapo ya Edward lowasa.🤣🤣🤣🤣

Yaan kwenu uelewa wenu mdogo sana na inawasumbua sababu hamna waziri mkuu.
 
Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? 😂 😂
mtupe ripoti jamani uko mashuka vp yanauzwa pia?


View: https://x.com/Kenyans/status/2064208605562249701?s=20
 
1781046852168.png
 

Attachments

  • 1781046812150.png
    1781046812150.png
    985.2 KB · Views: 26
Ati kitambo na tunaona brt! 😅
Kama ni ya zamani hebu tuonyeshe picha latest ya sehemu hio..
Sasa vitu vidogo tu hivi vya kujua BRT ilianza lini Tanzania vimekushinda discussions nzito utaziweza?

Kwa lengo la kuweka taarifa sawa kwa wasomaji BRT ilianza 2012, hadi leo 2026 ni miaka zaidi ya 14.
Picha iliyowekwa na hawa wenzetu ni ya 2014 kipindi cha Kikwete.

But tunawashukuru kwa TBT, Gen-Z watapata kujifunza.

But hii yote ya kujizungusha ni kuhusu picha moja ya drone ya Nairobi watu wote humu wanaisubiri.
Je, hutaki kuileta? Au ni ile tabia yenu ya mwezi mchanga?
 
Back
Top Bottom