mwaiofhawaii
JF-Expert Member
- Dec 24, 2022
- 6,468
- 6,892
Chapati vs dictatorship?… I will take chapati any day..😆😆😆😆
Chapati vs dictatorship?… I will take chapati any day..😆😆😆😆
Clause moja haiwezi kuwa conclusive ndo maana umepewa case study.The reasons ziko kwa katiba.
Sub article 3 clause (d) is very clear.
Sasa unabishana na katiba yenu, enyewe wewe ni pumbavu.
Unajaribu kubishana that only sub article 3 clause (e) ndio pekee inafaa ku apply what about clauses a to d?
View attachment 3604701
Chapati vs dictatorship?… I will take chapati any day..😆😆😆😆
Ndo maana tunawambiaga huwa hamnaga akili mnakariri Kila kitu.The reasons ziko kwa katiba.
Sub article 3 clause (d) is very clear.
Sasa unabishana na katiba yenu, enyewe wewe ni pumbavu.
Unajaribu kubishana that only sub article 3 clause (e) ndio pekee inafaa ku apply what about clauses a to d?
View attachment 3604701
Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? 😂 😂Clause moja haiwezi kuwa conclusive ndo maana umepewa case study.
Ili raisi aweze teua waziri mkuu mwingine lazima kuwepo na allegations na ndo maana kuna section 53 inayoelezea . Hawez amka asubuhi na kumfuta kazi kisa wametofautiana, ingekuwa hivyo Samia angemfukuza majaliwa kitambo ila alishindwa sababu hakuwa na allegations zozote , sababu hawakuiva.
Mind you appointment ya waziri mkuu lazima iidhinishwe na bunge na wabunge wanaweza kataa pia.
Kila kifungu kwa Sheria kina backup yake,
ofcourse, what else will you takeChapati vs dictatorship?… I will take chapati any day..😆😆😆😆
Ndo maana unaambiwa kitu kama hujui Bora ufunge mdomo, kuwepo kwa clause sio ndo Sheria . We ndo umeng'ang'ania hiyo clause moja.Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? 😂 😂
mtupe ripoti jamani uko mashuka vp yanauzwa pia?Kama hujui kusoma katiba ni heri unyamaze, katiba yenu ina clauses tano on appointments, wewe ndio unaforce clause moja ya vote of no confidence by parliament pekee ndio inafaa kutumika yet rais anaweza tumia hata clause (d) akipenda ju iko kwa katiba. Kwa hivyo wale waliandika hio clause hawakua wanajua kitu wanafanya? 😂 😂
eti mwaiofhawaii
View: https://youtu.be/vfgL-USU2PU
Ni kama baada ya president wenu kuzindua tu kalikimbia
View attachment 3604771
If we have peaceful elections next year .. Kenya will take off in a way unimaginable… I have inside sources…… people just waiting on the sidelines… save my post … 🤪
Sasa vitu vidogo tu hivi vya kujua BRT ilianza lini Tanzania vimekushinda discussions nzito utaziweza?Ati kitambo na tunaona brt! 😅
Kama ni ya zamani hebu tuonyeshe picha latest ya sehemu hio..