Street Hawker
JF-Expert Member
- May 17, 2020
- 708
- 1,188
Kenya kuna ukabila wa wazi hakuna haja ya kubishana.I can bring you a million videos of Kenyans from different tribes praying together. Does that prove ukabila haupo?
Kenya kuna ukabila wa wazi hakuna haja ya kubishana.I can bring you a million videos of Kenyans from different tribes praying together. Does that prove ukabila haupo?
Tutajie Rais muislamu Kenya, nchi yenu si ina waislamu pia? Sasa kama hamna udini tutajie Rais aliyewahi kuwa muislamu huko Kenya.Kenya hakuna udini wee mzee. Usidhani sisi ni nyinyi.
Kwahiyo kwa akili zako unadhani waliouawa ni wakristo pekee?Hao mapolisi wazanzibari wameuwa Watanganyika kwa Nini?
Mama yangu, mama yako or mama wa mwingine anaingiaje kwenye huu mjadala?Hapa kwenye nini? Limefikia hapa wapi? Mbona unaongea propaganda tu na kuweka negative narrative kwa vitu ambavyo havipo? You are creating your own problem in your head and find solution yourself. Kwakuwa unajua kutumia mitandao unataka kuwaaminisha watu kuwa watu fulani ni wabaya.
Hizo ni roho za kishetani kabisa. Unaweka narratives tu bila kuweka ushahidi. Huo ni upumbavu.
Taifa linasonga mbele.
1. Watalii wameongezeka.
2. Ujenzi wa SGR unaendelea vipande vyote.
3. Bandari zote zinakarabatiwa na kuanzishwa mpya.
4. Miundombinu ya BRT inaendelea kujengwa.
5. Barabara ya mzunnguko Dodoma inamalizika
6. Uwanja wa ndege wa msalato unaelekea kukamilika.
7. Magufuli Bridge imekamilika.
8. Ujenzi wa Meli nne kubwa za mizigo Kutoka Karema kwenda DRC Moja imeshaanza kufanya kazi.
9. Kongani ya viwanda Kwala inafanya kazi.
10. Mabarabara na madaraja yanajengwa kila kona.
11. Makusanyo ya TRA yameongezeka.
12. Wakulima wa Tanzania wanapatiwa pesa kupitia Benki ya TADB
13. TAZARA inakarabatiwa.
14. Payment Systems tunahamia kwenye digital kwa kasi kupitia (GePG na TIPS) Hii mifumo ni ya kipekee Africa
15. Ujenzi wa Hospitals na vituo vya afya kila maeneo.
16. Ujenzi wa shule na vyuo kila maeneo.
Na mengine mengi mno kuyaorodhesha hapa.
Sasa unataka Serikali ije kumpiga mimba mama yako ndio uone inafanya kazi?
Kunaweza kuwa na chuki za hapa na pale kwa watu wa chache lakini hakuna udini Kenya.Udini na ukabila ni tatizo lenu na maana hata magaidi yanapatikana huko
Udini au ubaguzi wowote, unafanya kazi kama kuna homogeneous society yenye mgawanyiko wa wazi. Unakuta kuna kundi la pure Muslims au Christians ndani ya jamii moja, hawachangami wala kukaa chungu kimoja. Ni kama ilivyokuwa Sudan.you sound naive …
Waliua indiscriminately, wameua mpaka sheikh, chawa wa Samia. Kama mauaji yangekuwa targeted basi huyu sheikh Majini asingeuwa, sababu anajulikana.Hao mapolisi wazanzibari wameuwa Watanganyika kwa Nini?
Bro, umeona video za mashehe na ma imam wanavyoongea?Waliua indiscriminately, wameua mpaka sheikh, chawa wa Samia. Kama mauaji yangekuwa targeted basi huyu sheikh Majini asingeuwa, sababu anajulikana.
Mnajua Bongo kufanya nini? Kwani kukaa kwenye nchi yenu hamuwezi? Lazima mfuate sheria zote za Tanzania. Na sasa tutawatomba mno.
Hao ni kikundi kidogo kilicholipwa kiligawa Taifa, kwa manufaa ya Cartel (CCM mtandao). Umemsikiliza Sheikh Ponda, anasema nini? Huyu anawakilisha mawazo ya waislam wengi Tanganyika.Bro, umeona video za mashehe na ma imam wanavyoongea?
Ama Nigeria, where kuna mikoa ina Islamic sheria laws na sio nchi unaweza ishi popote.Udini au ubaguzi wowote, unafanya kazi kama kuna homogeneous society yenye mgawanyiko wa wazi. Unakuta kuna kundi la pure Muslims au Christians ndani ya jamii moja, hawachangami wala kukaa chungu kimoja. Ni kama ilivyokuwa Sudan.
Mimi bibi yangu Mzaa mama ni Muislam na kaka yangu wa baba mkubwa ni muislam pia kwakua mama yake ni kuislam na alilelewa na wajomba zake. Mtoto wa kaka yangu ni muislam pia, mama yake ni Mtanzani-msomalia na alizaliwa nje ya ndoa hivyo kulelewa na mama yake.Udini au ubaguzi wowote, unafanya kazi kama kuna homogeneous society yenye mgawanyiko wa wazi. Unakuta kuna kundi la pure Muslims au Christians ndani ya jamii moja, hawachangami wala kukaa chungu kimoja. Ni kama ilivyokuwa Sudan.
Kwenye jamii hizo, watu hawashirikiani katika mambo ya kijamii, kisiasa, na kiuchumi. Hawashirikiani kwenye harusi, misiba na hawana shule za pamoja n.k
Watanzania ni tofauti sana, wameoleana sana, wamesoma pamoja, wanashiriki punlic holidays pamoja n.k. 8 out of 10 ya watanzania wana ndugu au marafiki wa damu wa dini tofauti na yao, tena kuna sehemu kama usukumani huwezi juwa dini ya mtu kwa jina lake.
Hayo ni maongozi ya vibaka.Bro, umeona video za mashehe na ma imam wanavyoongea?
Ndiyo maana Nigeria hawaendelei japokuwa ni watu aggressive Afrika na watafuta fursa, lakini division waliyonayo, inawafanya wawe vulnerable kama nchi.Ama Nigeria, where kuna mikoa ina Islamic sheria laws na sio nchi unaweza ishi popote.
Kenya kuna UKABILA sana hadi aibuWao kwao kuna ukabila na sehemu yenye ukabila hukosi udini