Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

More renders!👏👏 Aya residents 28floors,kileleshwa... for Nairobi hizi zimetosha for today there are dozens more! But ill be feeding you pole pole. Bado tuna omboleza the young brave souls that were taken away from us. RIP comrades!🙏View attachment 3498590View attachment 3498591
Kileleshwa developers need to up their game though. Almost every apartment in Kileleshwa and Kilimani have this kind of design. Some creativity is needed
 
Definitely kulikuwa na hujuma za mali za umma na ilianza kwa treni ya SGR, tatizo ni nani alipanga kuharibu, kwa maslahi ya nani?

Tumeambiwa ni watu kutoka nje, hii inaweza kuwa kweli kwa asilimia kubwa lakini vipi kuhusu hawa CCM mtandao? Kwa nini familia ya Kikwete inashikilia sana serikali hii ya Samia? Mbona Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Magufuli hawakufanya hivi? Kwa nini ni yeye tuu?
Dar watu 145 wameshtakiwa kwa uhaini na mwanza watu 173 makosa mengine. Je kuna hata mtu mmoja kutoka nje?
Au wauaji walikuwa na shabaha na IDs kuhakikisha kila mgeni wanamuua?

Yaani watu watoke Kenya sijui Rwanda waje kuhujumu BRT what's so special about hio BRT ambayo ishajifia zimebaki barabara na mabanda mabovu tu?
 
Dar watu 145 wameshtakiwa kwa uhaini na mwanza watu 173 makosa mengine. Je kuna hata mtu mmoja kutoka nje?
Au wauaji walikuwa na shabaha na IDs kuhakikisha kila mgeni wanamuua?

Yaani watu watoke Kenya sijui Rwanda waje kuhujumu BRT what's so special about hio BRT ambayo ishajifia zimebaki barabara na mabanda mabovu tu?
Hoja nzuri sana, serikali ilikuwa wapi mpaka watu kuingia nchini? Mbona hakuna anayeongelea kuhusu wanamtandao? Je inawezekana ndiyo waliofanikisha hayo?
 
Hawa nao walijipata aje SADC?
Na vile sadc Iko na nchi za maana with democracy inaeleweka ukiondoa nchi maskini kina Malawi Zimbabwe Mozambique!!!
Hawa wapigwe ban wajiunge na somalia drc tu
Tanzania "haikujipata SADC" sababu ndiyo mwanzishi wa SADCC.

Nitakupa historia fupi.

Baada ya Ian Smith kujimilikisha Southern Rhodesia, na ku block access ya port (Durban na Maputo) kwa Zambia kutumia, Nyerere alimshauri Kaunda kutumia port ya Dar na kwa msaada wa China wakajenga TAZARA.

Baada ya Kenya kufanya economic sabotage na kuuwa East African community, ikabidi Nyerere na Kenneth kaunda waanzishe ukanda mpya wa maendeleo, katila zile frontline states (Angola, Mozambic, zimbabwe, Namibia na South Africa).
 
Definitely kulikuwa na hujuma za mali za umma na ilianza kwa treni ya SGR, tatizo ni nani alipanga kuharibu, kwa maslahi ya nani?

Tumeambiwa ni watu kutoka nje, hii inaweza kuwa kweli kwa asilimia kubwa lakini vipi kuhusu hawa CCM mtandao? Kwa nini familia ya Kikwete inashikilia sana serikali hii ya Samia? Mbona Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Magufuli hawakufanya hivi? Kwa nini ni yeye tuu?

Inaweza kuwa ni power struggles ndani ya CCM au ni conflicts of interest kwenye ma big fish kwenye hicho chama.. hii upande mmoja ukaomba usaidizi kutoka nje. Ndio yakatokea majanga...
 
Inaweza kuwa ni power struggles ndani ya CCM au ni conflicts of interest kwenye ma big fish kwenye hicho chama.. hii upande mmoja ukaomba usaidizi kutoka nje. Ndio yakatokea majanga...
Ukweli upo hapo hapo, na ukiangalia historia tangu wanamtandao walipoingia, wao kwenye kuua na kutumia umafia kutekeleza ajenda zao, siyo ishu.

Tukiutoa mzizi wa fitna (mtandao) kila kitu kinakaa sawa.
 
Talanta Stadium

1000106643.jpg
1000106641.jpg
 
Ukweli upo hapo hapo, na ukiangalia historia tangu wanamtandao walipoingia, wao kwenye kuua na kutumia umafia kutekeleza ajenda zao, siyo ishu.

Tukiutoa mzizi wa fitna (mtandao) kila kitu kinakaa sawa.

Siasa za Bongo Mimi sizijui kabisa Bro... Ndioo inaweza kuwa sio na sio ikawa ndioo...
Haswa inapokuja kwa dude kama CCM ambalo ndio serikali na ndio upinzani pia ni shida. Ukiweka na sijui mtandao ndio unavuruga kabisa... Mimi siasa yetu naijua juu juu tu!
 
Back
Top Bottom