President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,647
- 94,285
Brother fanya yako. Mimi sifuatilii comments zako, wewe umekuwa polisi wa kunichunguza kila ninachoweka humu.Hii ni too much, stop please
Brother fanya yako. Mimi sifuatilii comments zako, wewe umekuwa polisi wa kunichunguza kila ninachoweka humu.Hii ni too much, stop please
Still, sio sababu ya kufanya ufurahie vifo vya wenzako. Poor reasoningBrother fanya yako. Mimi sifuatilii comments zako, wewe umekuwa polisi wa kunichunguza kila ninachoweka humu.
Kaka usinilishe maneno ambayo sijawahi kuyaandika. Ndio maana nimekuambia fanya yako. Ni wehu kuanza kufuatilia maisha ya mwana ume mwenzakoStill, sio sababu ya kufanya ufurahie vifo vya wenzako. Poor reasoning
Eti mwanaume, Mwanaume gani ana mambo ya kike. Kwanza ni ufala kufikiria kuwa unaweza kupost comments zako kwenye hii thread halafu wengine tusizioneKaka usinilishe maneno ambayo sijawahi kuyaandika. Ndio maana nimekuambia fanya yako. Ni wehu kuanza kufuatilia maisha ya mwana ume mwenzako
Kwikwikwikwi. kila mtu anajua mwanaume anayefuatilia mambo ya mtu mwingine ni shogaEti mwanaume, Mwanaume gani ana mambo ya kike. Kwanza ni ufala kufikiria kuwa unaweza kupost comments zako kwenye hii thread halafu wengine tusizione
Wewe taahira huwa ni BWEGE *******.Kila mtu anajua watu wamekufa. So tunache kujadili mambo mengine? Leo siku ya 10, tuache kujadili mambo mengine tuendelea kujadili suala hilo tu. Everyone will die. Ukifa unawaacha waliohai waendelee na mambo yao.
Stop pretending to be God and judge of everything.
Kila mtu anahisia zake. Kama wewe unataka kuwa na huzuni milele, ni wewe, wengine tunakuwa na huzuni siku chache na tunasonga na maisha mengine
Eboh!!!
Cheki sasa Kwikwikwikwikwi ndio nini, mambo ya kike kabisa 😂Kwikwikwikwi. kila mtu anajua mwanaume anayefuatilia mambo ya mtu mwingine ni shoga
Save your energy. Unarusha maneno mazito hewani. Utakuwa unatumia kichwa chako kama kifuniko cha shingo.Wewe taahira huwa ni BWEGE *******.
Baba yako alizaa sana JUHA.
Kwahiyo unaumizwa na Kwikwikwikwikwikwi, yaani maandishi tu yaliyo kwenye virtual world yanakufanya uumie? Kweli kichaa siyo lazima abebe makopo.Cheki sasa Kwikwikwikwikwi ndio nini, mambo ya kike kabisa 😂
Mkuu potezea. Muache ajifurahishe na dhahama iliotokea.Cheki sasa Kwikwikwikwikwi ndio nini, mambo ya kike kabisa 😂
Save your energy. Unarusha maneno mazito hewani. Utakuwa unatumia kichwa chako kama kifuniko cha shingo.
Pole
Unajisumbua tu. Mimi huwa sijadili uchizi wa wavuta bangi.
Lamba koni hapa, utulieUnajisumbua tu. Mimi huwa sijadili uchizi wa wavuta bangi.
aisee ipo siku mtu atatahiriwa bila ganzi! pale jamaa anaamua kuondoka na mnofu!