ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,229
- 163,923
malaysia ya africa kaka 😂😂😂😂Mbona hawa jamaa ni wachafu namna hii? Inanikumbusha Tz ya 80s.
malaysia ya africa kaka 😂😂😂😂Mbona hawa jamaa ni wachafu namna hii? Inanikumbusha Tz ya 80s.
mzalendo wa ukweli 🙌🏻🙌🏻🙌🏻
🤣😂😂😂Kiatu Kimoja hakikanyagi chawa, jaribu basi u upgrade wardrobe chokoraa. Alafu punguza hasira nanii🤣😂😂...
Ni kwa sababu Kenya mnapoongea mnachanganya Kiingereza na Kiswahili. Huku Tanzania tunaongea pure Swahili, yani ni Kiswahili muda woteHata mimi Kiswahili sio lugha yangu ila nakielewa. Stop looking for flimsy excuses
Na wewe unaamini kabisa kuwa China ni third world country?
Uko na pair moja ya kiatu chokoraa hii.View attachment 3471474View attachment 3471471
A moment ago nimetoka kutumia usd 510 kwa ajili hizi takataka hapa,kwa ujuha unaamini nina pair 1 ya kiatu,maku ungeingia kwenye 18 za yule pastor shakahola saa hizi ungekua kuzimu instead off kulala kwenye nyumba za bati,maku niiache sasa nile music kutokea hapa kwa mzee netanyahu,hasira zako za mlo m1 hapo kibera ziishie huko huko maku wwView attachment 3471483
The post is about Kenya's neighbours. You should defend country and not China, ama wewe ni Mchina na hatujui?Na wewe unaamini kabisa kuwa China ni third world country?
Sasa umehamisha goli kutoka mijini hadi vijini!? It's no longer about towns but villages now! Bongolala, I know how desperate you are but do you know I can spam this thread with poverty images from rural Tanganyika hadi saa sita usiku?Lodwar yenyewe sasa 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣View attachment 3471402View attachment 3471403View attachment 3471404
Nyie wakenya ni mafukara sanaa, ni vile tunawafariji tu hapa. Let me give you a simple home work, nitafutie sehemu ya lodwar tofauti na hiyo road iliyokatiza 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Uko na pair moja ya kiatu chokoraa hii.
I can say the same thing about you who couldn't construct two English words and still remain comprehensiveLugha gn anaongea huyu mkora? Amepata smartphone juzi naye kajoin jf, hata lugha yake inaonesha kabisa ni mkibera huyu, wenzie wote tumewafunza adabu na Kiswahili fasaha, bado huyu mkora, atanyooka tu mana hiki Kiswahili anachoongea kilikuwa cha Nicxie na wanusa gundi wengine humu, but nowadays wanajitahidi kwenye lugha.
There's nothing like pure language in the world bongolala. Hata hii Kiswahili unachojivunia has borrowed a lot from Arabic. Wacha kuropokwaNi kwa sababu Kenya mnapoongea mnachanganya Kiingereza na Kiswahili. Huku Tanzania tunaongea pure Swahili, yani ni Kiswahili muda wote
Wewe unaelewa maana ya pure Kiswahili? Jua tofauti kati ya pure Bantu na pure KiswahiliThere's nothing like pure language in the world bongolala. Hata hii Kiswahili unachojivunia has borrowed a lot from Arabic. Wacha kuropokwa
Baadala uombe msaada wa viatu wewe unaomba bangi.View attachment 3471496
Hiyo hiyo 1 maku halafu imechakaa,sina pair nyingine,now nenda kaoge basi au ndio maji sumuView attachment 3471498
😂😂😂 we magonjwa na ma ukimwi si nadhania tulimalizana brother...ni nini tunasumbuana tena ?
Ndani, ndani central KE mkuu.Hapa ni wapi Champe?
Hivi hii halmashauri ya sumbawanga wanawezaje kufanya mambo makubwa hivi kuanzia kwenye mipango miji na miundombinu mingine?Muonekano wa ujenzi wa uwanja mpya wa ndege, municipal ya Sumbawanga mkoani Rukwa
View attachment 3465564
View attachment 3465565
View attachment 3465566
View attachment 3465567
View attachment 3465568