Marcelly
JF-Expert Member
- May 23, 2020
- 3,183
- 9,637
Eleweka wanajenga panapo hitajika au ili mradi wanajenga itakuwa ni matumizi mabaya ya fedha za umma na upigaji maake huezi niambia unaenda kujenga flyover kigoma na mahitaji yao siyo flyover kila nchi ina vipaombele vyake usirudie ujinga kama huo tena hapa
Oya unawaonyesha wakenya huu uchafu? Nilikuwa Naivasha mwezi jana hii sio story kwao wanajenga flyovers hadi mikoani ambazo dar tu hakuna.
Nairobi express way itakuja bongo after two centuries