Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hakuna pedestrian path na hii barabara ya chini mchina aliacha hvo hvo ikioza😂



IMG_7794.jpeg
IMG_7793.jpeg
 
ile eastleigh hua hamuoneshwi zaidi ya ile barabara moja ya BBS iliojengwa kwasababu ya mall ya msomali😂😂😂😂



View attachment 3451296View attachment 3451297
Kuna mtu alisema Wakundustan wanazaliana kama kumbikumbi, Hizi taka nyingi ni diapers za watoto maana yake zote zimebeba mizigo😂, Kweli hii ni Flying toilet City . Maana mru yupo juu kule anatusha tu chini.
 
Back
Top Bottom