Ukiandika, andika ni where tujue.Socialism at its best. Which side do you live in?View attachment 3435890
Unaokota sana picha mtandaoni
Ukiandika, andika ni where tujue.Socialism at its best. Which side do you live in?View attachment 3435890
Wewe yako uliandika ni wapi?Ukiandika, andika ni where tujue.
Unaokota sana picha mtandaoni
Socialism at its best. Which side do you live in?View attachment 3435890
Anatuonyedha what looks like an office building along the main highway badala ya kufocus on residential housesToka kwa barabara mzee. Hii tunaona ni main road.
Tuonyeshe picha za hao ndani mita kumi 😂 😂 😂
Hivi kuna taifa la Africa limeharibiwa akili na wazungu kama wakundustan? Hapo ni ili zile organs za UN zinazotaka kurelocate employees wake Kunyaland wasisitishe mpango.
Naona trip ya nne ya dar Dom inaenda kuongezeka, maana mabehewa nahisi yalikuwa changamoto.
MImi niliandika Lang'ata na Kibera. Wewe hapo ni wapi?Wewe yako uliandika ni wapi? View attachment 3435910
Nishaleta picha labda hujaona.Toka kwa barabara mzee. Hii tunaona ni main road.
Tuonyeshe picha za hao ndani mita kumi 😂 😂 😂
Khaaa kwani hakuna matajiri wanaoununua nyumba na kujenga makazi ya kupangisha?Bro, zimevunjwa na nani wakati kila siku mnatuambia kwamba wakazi wa Dar wanamiliki ardhi na hizo nyumba? Nani kazivunja?
Umeona hapo Tandika?Bro, zimevunjwa na nani wakati kila siku mnatuambia kwamba wakazi wa Dar wanamiliki ardhi na hizo nyumba? Nani kazivunja?
GDP per Capita 😂😂😂 Djibouti ipo juu ya Kenya.Sijaelewa kwamba
![]()
Tuko.co.ke
ICYMI: Kenya is ranked third among the richest countries within the East African economic block, which has 13 countries. List of the top seven in comments. Photos: William Ruto, Samia Suluhu (Facebook).www.facebook.com
That’s a very primitive thing to say… you really lack exposure… Uswazi mentality at it’s best..😁😄Houses that LOOK ALIKE. Owned by companies.
Shame
🤣 🤣 🤣 🤣 Tangu dunia yetu iumbwe ni nchi ni Kenya na South Sudan pekee watu wanakufa kwa njaaThat’s a very primitive thing to say… you really lack exposure… Uswazi mentality at it’s best..😁😄