Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Niulize tu mbona sioni skyscrapers zikijengwa Dar?.., Upper Hill, na sio 88.., progress ya Altura.,
1754415670706.jpg
 
J
Bado leo hapo Kuna huo uchafu?.., Kisha kinganisha hizo nyumba na uswazi zenu..., taka taka ni transient., elewa hilo., na hapo ni ghetto pia..,
Pipeline ikija Dar na iwe safi itafanana kama upper middle class walai🤣🤣.,

Dunia ya Leo mnaishi hivi maisha ya kawaida, sio slums wala mashambani zile za tope na nyasi.,
View attachment 3432730
View attachment 3432731
View attachment 3432732
View attachment 3432733
Jibu swali hii picha ni ya leo

View: https://x.com/CaptainOchenge/status/1489579403101327367?t=kN6IgakAYm9ce1vYOBhJRQ&s=19
 
Bado leo hapo Kuna huo uchafu?.., Kisha kinganisha hizo nyumba na uswazi zenu..., taka taka ni transient., elewa hilo., na hapo ni ghetto pia..,
Pipeline ikija Dar na iwe safi itafanana kama upper middle class walai🤣🤣.,

Dunia ya Leo mnaishi hivi maisha ya kawaida, sio slums wala mashambani zile za tope na nyasi.,
View attachment 3432730
View attachment 3432731
View attachment 3432732
View attachment 3432733
Ujifunze kuwa updated acha kuokota picha za 2012 haha sasa hivi tupo mwaka 2025 , miaka 11 iliyopita
chrome_screenshot_Aug 5, 2025 9_53_09 PM GMT+03_00.png


Haya maeneo yote yashapitiwa na tingatinga
 
Si mwenzako alisema hapo sio Pipeline, eti hapo ni Fedha? Sasa umekimbia kusearch ukapata ni Pipeline sasa mumeshift goal post eti munataka recent photo. Bongolala ni kama malaya, hawezi ridhishwa.
Hakuna aliyesema hapo ni fedha leta evidence mwenzako ndo anajifanya kudanganya kuwa pipeline imesafishwa kwa kuleta picha za uongo. Ebu quote aliposema hapo ni fedha kwa picha alizoleta mwenzako
 
Bado leo hapo Kuna huo uchafu?.., Kisha linganisha hizo nyumba na uswazi zenu..., taka taka ni transient., elewa hilo., na hapo ni ghetto pia..,
Pipeline ikija Dar na iwe safi itafanana kama upper middle class walai🤣🤣.,

Dunia ya Leo mnaishi hivi maisha ya kawaida, sio slums wala mashambani zile za tope na nyasi.,
View attachment 3432730
View attachment 3432731
View attachment 3432732
View attachment 3432733
Hii ni 13 years ago can you please stop using these outdated photos.?
 
Hakuna aliyesema hapo ni fedha leta evidence mwenzako ndo anajifanya kudanganya kuwa pipeline imesafishwa kwa kuleta picha za uongo. Ebu quote aliposema hapo ni fedha kwa picha alizoleta mwenzako
Nani alisema pipeline imesafishwa?.., nilipinga picha ya kilaza mwezako ambaye mnafanana ki fikra., eti pipeline ni ile ya barabara za matope, hakuna lami Wala cabro., nikaonyesha mabadiliko., Kisha nimekueleza taka taka kwa streets ni transient., leo ipo kesho haipo., depends na wakazi pale...,

Picha ya mwenzako
Screenshot_20250602-111652.png

Pipeline upgraded infrastructure..
jujanhkb749j9z572ee3dfb5214.jpg

picture1.jpg

figure-1.jpg
 
Kwahiyo sasa msimamo wako ni upi.? Mombasa ni bora kuliko Dar au Westlands ni bora kuliko Dar.? Mana ni kama Dar moja unajaribu kujilinganisha na kila aina ya ushuzi huko kunyarenda, choose your battles wisely. 😆
Tena anaokota pica za miaka 13 iliyopita
 
Back
Top Bottom