Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Wacha kulazimisha ujinga wako humu, can't u see how an idiot u are, what was the statistics then between Tz and DRC?.., and does ranking play football kilaza?.., tafuta elimu kilaza upunguze kujibu hoja kishabiki uanze kuandika kitaalamu., uko hovyooo! Can't even see the variables are not the same, kama ranking ndio unatumia u are a twat!
Wewe makalio ya nguruwe rank inatumika kwenye mpira ili kushabihisha ubora wa timu kwa timu.
Rank ndio inapima mizani ya ubora makalio wewe.
Kama hujui mpira nyamaza.
Au unachojua wewe rank zinapeana tu kama chapoo hapo Kibera!?
Hata hao watu wa betting wanavyotoa odds za kubet huwa wanazingatia rank ya timu husika ambapo ndio ubora husika.
Naona naongea na kilaza hapa.
 
Wewe makalio ya nguruwe rank inatumika kwenye mpira ili kushabihisha ubora wa timu kwa timu.
Rank ndio inapima mizani ya ubora makalio wewe.
Kama hujui mpira nyamaza.
Au unachojua wewe rank zinapeana tu kama chapoo hapo Kibera!?
Hata hao watu wa betting wanavyotoa odds za kubet huwa wanazingatia rank ya timu husika ambapo ndio ubora husika.
Naona naongea na kilaza hapa.
mpumbavu ni mpumbavu, yani sikio la kufa halisikii dawa., idiocy on steroids here, betting firms even consider form of players and current performance ya team, basing on latest previous performance, sio mere ranking hehehehe, wewe ni fala, hehehe, team inaweza ku survive relegation season iliyopita, kisha current season wanashinda game zao zikifatana kwa mpigo., watapewa odds kidogo based on current variables that is making them win games, nyambaff!!..,
 
Mmmh mkuu upinzani umerudi kwa Kasi. Ila alichokosea CDM ni kujiweka kando na uchaguzi hapo kuharibu.
Upizani wa sasa unaweza fananidha na ule wa 1995 au 2010? Si dhani.
Sehemu ambayo CCM hatopata upinzani ni kwenye kuwania Urais tu,ila ukija kwenye udiwani na Ubunge aisee kutakua Kuna viti vingi vya upinzani trust me.
Maana wanachama wa CDM wengi wamejiunga ACT kuongeza nguvu.
Ngoja tuone.
Aaah kaka CCM ipumzike inatosha,maana sera zao tayari zishapitwa na wakati ifike hatua waruhusu sera mpya na mawazo mapya kutoka kwa watu wapya.
Naelewa kuchoshwa kwako na CCM, wengi walikuwa hivyo 2010-2015, ila hapa naongelea misingi ya chama, siyo watu.

kama mtandao wataondolewa, na kuletwa katiba ya Warioba (ambayo inawajibisha viongozi), CCm itakuwa vizuri.

Kwa sasa hakuna chama mbadala, Lissu (CHADEMA) kwa mfano, amejikamatisha sana na EU, sasa unajua mwenyewe, ajenda za akina Ursula zilivyo, tutashurutishwa mambo ya ajabu ajabu.
 
We acha tu,mie nipo ACT wazalendo nagombea mwaka huu pia Temeke, aisee CCM labda atapata urahisi kwenye urais,ila kwenye udiwani na Ubunge kazi anayo sana.
Kama Temeke wengi hata kuisikia CCM hawataki.
Hivi sera za ACT wazalendo zikoje?
Pia kingine Kuna sheria kuhusu umiliki ardhi niliiskia ambayo inawapa haki wazenji kumiliki ardhi watakavyo huku bara,ila Mbara huruhusiwi kumiliki ardhi visiwani.
Hii nayo raia imewauma chini kwa chini sijui kama viongozi hawalijui hili.
Hii sheria ya wa znz kumiliki ardhi bara ila sisi kutomiliki kule, mbona ya zamani sana. Wakati na kua hata kwenda Znz ilikuwa lazima uwe na passport.
 
TANZANIA COUNTRY SIDE
Tanzania🇹🇿 imezindua mradi wa majaribio wa urani wenye thamani ya dola bilioni 1.2 ili kuchochea ukuaji wa uchumi na kuweka msingi wa maendeleo ya nishati safi ya baadaye.
Kenya endeleeni kuandamana 😂 😂 😂
1754306807942.jpg
 
What phone unatumia dogo hadi unajiaibisha hivi just zoom. Au unafikiri sisi wote ni wagonjwa wa macho. Zoom it.
Hii ni zaidi ya aibu kwa bara la Africa🤣🤣🤣😂.

Here I don't need to zoom anything to see how empty the stadium is.

1000038340.jpg
 
Back
Top Bottom