Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,655
- 34,281
Mambo ya CHAN umeachana nayo?🤣🤣
Kamuulize babako kwanza kama najua🤣🤣🤣🤣Huwa unaelewa kingereza kweli?
You have all the characteristics of a Primary School Dropout.Kamuulize babako kwanza kama najua🤣🤣🤣🤣
Let's wait and see 😂😂Hata si kesho leo kuna game ya Madagascar na Mauritania saa mbili mkapa
Unaumia ukiwa wapi?Dah kuna Teargass anajitia dole ananusa duh
Leo hupei watu breathing space🤣🤣
Nyie haya mambo yenu ya kuiga na kujitutumua nje ya uwezo wenu kwaajili ya sifa za kijinga ndio anguko lenu. Wauguzi wanaplan kugoma due to kutolipwa mishahara.Kila mchezaji ashaingiza tsh 20m kwa mfuko 😋
Nyie haya mambo yenu ya kuiga na kujitutumua nje ya uwezo wenu kwaajili ya sifa za kijinga ndio anguko lenu. Wauguzi wanaplan kugoma due to kutolipwa mishahara.
Umeambiwa hawalipwi mishara au kuropokwa tu kama kawaida yenu?Nyie haya mambo yenu ya kuiga na kujitutumua nje ya uwezo wenu kwaajili ya sifa za kijinga ndio anguko lenu. Wauguzi wanaplan kugoma due to kutolipwa mishahara.