Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,172
- 107,735
Na kama si upuuzi wa watu wa manispaa Jiji Mwanza, tungekuwa tunaongelea operations za hii terminal!Kisumu Airport aka International mbona jamaa hawana picha za kueleweka kuisuport hoja zao toka hata hiyo Arusha airport haijawa na new building.
Like walete picha ya abiria wa international or ndege ya international ikiwa.
Utasikia abiria 500k wote wana Nokia Asha hawawezi share experience.
View: https://x.com/TanzaniaInsight/status/1722928340024033501