Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

WINE FESTIVAL 🍾🍷 Tanzania Raha Leo Leo
1751123567620.png

1751123678404.png

1751123972669.png
 
So, this is the same dumbest shit who said he doesn't know where TZ is on the map.

Then all of sudden he is in Southern part of Tanzania, playing gayish wandering why meat is cooked on gas cylinder instead of electric stoves.

Too many dumb people on the internet.
content creator hao! Hawana cha kufanya na maisha yao
 
USHIRIKIANO WA BURUNDI NA TANZANIA LEO KIWANDA KIKUBWA CHA MBOLEA KIMEZINDULIWA

1751127590052.png


1751127608805.png


1751127633624.png


Kazi kubwa tuliyoifanya kwa miaka minne ya kuboresha sera, sheria na kuvutia uwekezaji nchini imeendelea kuleta matokeo chanya ambapo leo nimeungana na kaka yangu, Rais wa Jamhuri ya Burundi, Mheshimiwa Évariste Ndayishimiye katika uzinduzi wa kiwanda cha kuzalisha mbolea, ITRACOM Fertilizers Limited, jijini Dodoma.

Kiwanda hiki kikubwa zaidi Afrika Mashariki kinathibitisha nia ya nchi zetu ya kukuza uwekezaji wenye manufaa kwa wote. Aidha, kinaongeza chachu katika mageuzi ya kilimo tunayoendelea nayo, mathalani kuongeza matumizi ya mbolea ili kukuza uzalishaji, kuimarisha usalama wa chakula na mchango wa kilimo kwenye uchumi wetu.

Uwekezaji wa kiwanda hiki utatoa ajira 3,000 za moja kwa moja. Pia, nimeielekeza Wizara ya Kilimo kuimarisha usambazaji wa mbolea hadi vijijini ili wananchi waone tija ya uwekezaji kwenye nchi yao.
 
USHIRIKIANO WA BURUNDI NA TANZANIA LEO KIWANDA KIKUBWA CHA MBOLEA KIMEZINDULIWA

View attachment 3387088

View attachment 3387089

View attachment 3387091

Kazi kubwa tuliyoifanya kwa miaka minne ya kuboresha sera, sheria na kuvutia uwekezaji nchini imeendelea kuleta matokeo chanya ambapo leo nimeungana na kaka yangu, Rais wa Jamhuri ya Burundi, Mheshimiwa Évariste Ndayishimiye katika uzinduzi wa kiwanda cha kuzalisha mbolea, ITRACOM Fertilizers Limited, jijini Dodoma.

Kiwanda hiki kikubwa zaidi Afrika Mashariki kinathibitisha nia ya nchi zetu ya kukuza uwekezaji wenye manufaa kwa wote. Aidha, kinaongeza chachu katika mageuzi ya kilimo tunayoendelea nayo, mathalani kuongeza matumizi ya mbolea ili kukuza uzalishaji, kuimarisha usalama wa chakula na mchango wa kilimo kwenye uchumi wetu.

Uwekezaji wa kiwanda hiki utatoa ajira 3,000 za moja kwa moja. Pia, nimeielekeza Wizara ya Kilimo kuimarisha usambazaji wa mbolea hadi vijijini ili wananchi waone tija ya uwekezaji kwenye nchi yao.
Aliyesema hakuna mzigo wa sgr Dodoma aje aone, maana huo mzigo wa mbolea lazima uende Kenya kupitia bandari ya dar
 
We naona unachoongea ni ushabiki tu umeambiwa taja hata cost ya kiwanda kimoja Cha Metl iliyozidi usd 100mil bado umeshindwa leta . Tchao
Metl ni mbabaishaji tu hamuwezi bakhressa hata kwa dawa, tuache ushabiki maandazi. Kama bakhressa group of company akiweka wazi turnover yake ndiye tajiri number 1 East and Central Africa.
 
Back
Top Bottom