REAL Comrade Kipepe
JF-Expert Member
- Jul 7, 2020
- 3,675
- 11,690
tunoneshe hapa data tumepokea $40B toka USA! Yaani USA atoke $40B kwa nchi moja tena ya kisoshalist. Wewe mpuuzi unajua hata spares za mitambo kwenye mgodi wa Almasi wa Williamson nchi za west walikataa kutuuzia?Stop dragging Kenya in your stupid battles. Mumepokea $40 billion na bado nyinyi ni LDC according to IMF.
Toka 1960 aid substential aid tulikuwa tunapata toka kwa UK and Canada na 1965 baada ya kuvunja mahusiano yote ya kidiplomasia na UK ni Canada pekee wakabaki. Tumia akili, usiwe mjinga hata wa kufikiri.