Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kaka umeshindwa kuleta mapato ya Bhakresa, Umeshindwa kuleta ameajiri watu wangapi? Umeshindwa kuleta Mchango wa Bhakresa kwenye Taifa la Tanzania. Sasa unabisha kitu gani?

Nimekuambia ulete Statistical Information umeshindwa. Je, kuna maana yoyote ya kuendelea kujadiliana na wewe?
Nimekupatia taarifa hizi 👇 👇 👇 👇 Wewe hujaleta taarifa tangible

View attachment 3382320


View attachment 3382321
Kwa Sheria ipi ambayo napaswa kuyajua mapato yake? Wewe unaweza tuletea financial statement za Metl leo tuzione tuchambue
 
Kwa Sheria ipi ambayo napaswa kuyajua mapato yake? Wewe unaweza tuletea financial statement za Metl leo tuzione tuchambue
Kaka acha kuhamisha hamisa mada wewe leta Impact ya Bakhresa kwenye Uchumi wa Tanzania. Mbona unaleta porojo tu. MeTL is also a private Entity wameweka vitu vyao kwenye public. Bhakresa anaficha nini? Kwikwikwikwikwi

Yaani tuliite kampuni la Bakhresa kuba kwa hisia tu?

Check wenzake:
 
Ngoja nichangie kidogo hapa. Kiuhalisia Azam group ni kampuni kubwa kuliko Metl. The difference ni kuwa Metl imekuwa ikiendeshwa kwa mfumo wa kisasa wa corporate na ime integrate investment yake internationally kwenye mifumo ya kidunia ila Azam inaendeshwa sana sana kama a family business with minimal interactions na international funders hence mahesabu yao hayawekwi wazi kama ya Metl.

same na Rostam ana hela ndefu lakini ana kampuni gani ya ku justify utajri wake?
Rostam ana mitaji mikubwa sana ya watu wake kutoka nje hasa Yemen.
 
Kaka acha kuhamisha hamisa mada wewe leta Impact ya Bakhresa kwenye Uchumi wa Tanzania. Mbona unaleta porojo tu. MeTL is also a private Entity wameweka vitu vyao kwenye public. Bhakresa anaficha nini? Kwikwikwikwikwi

Yaani tuliite kampuni la Bakhresa kuba kwa hisia tu?

Check wenzake:
Kama umesomea accounting hakuna haja ya kubishana ebu tusaidie kwa kupitia IAS 16 na IAS 13 tuachane na ubishi
 
Kama umesomea accounting hakuna haja ya kubishana ebu tusaidie kwa kupitia IAS 16 na IAS 13 tuachane na ubishi
Mzee achana kuhamisha mada. Tumalize kwanza ile ya kwanza. Maana unarukia rukia kila mada.
Hapa tunaongelea MeTL vs Bakhresa.
Narudia tena tupatie takwimu zinazokubeba kueleza kuwa Bakhresa ni kampuni kubwa kuliko MeTL.
 
Post screenshot ya bank statement yako inayoonesha Total Credit Amount.
Mimi nitapost ya two months wewe post ya mwaka mzima.
Last time we did this challenge ulienda kuokota bank slip kwa muuza maandazi.
 
Mzee achana kuhamisha mada. Tumalize kwanza ile ya kwanza. Maana unarukia rukia kila mada.
Hapa tunaongelea MeTL vs Bakhresa.
Narudia tena tupatie takwimu zinazokubeba kueleza kuwa Bakhresa ni kampuni kubwa kuliko MeTL.
Umesema umesomea accounting nimekuelekeza sehemu ya kutukumbusha wengine ambao tumesahau . Wewe si unaijua accounting kuna guideline au standards za kureport taarifa ya za kihasibu .
Nakuongezea IAS 3 inasemaje kuhusu kureport taarifa za group🤣🤣🤣🤣
 
Hii dalili ya kuishiwa point. Umesaka kila kona kutafuta uwezo wa Bakhresa umekosa. Kwikwikwikwikwi.
Kaka Tanzania huijui na uwezo wako upo chini sana. Tafuta kuijua Tanzania kwanza ndio uweze kujadili mambo makubwa.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

We Baki zako kwenye political science tu kwingine kaushaga tu
 
Tayari kisu kimeingia kwenye mfupa 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Unaanza kutukana ovyo
Ukiambiwa ukweli ni matusi? Wewe hakuna unachajua in this world. Who told you CEO is always the owner of a company?
 
Back
Top Bottom