Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,689
- 34,315
Umeandika kwa maumivu sana.Mimi nikuchukie wewe bwana govi kwa lipi.? 🤣🤣🤣 mtu hujatahiriwa, ukinya huchambi, maskini wa kutupq, unanitafuta nikuonyeshe machimbo ya chupi za mitumba, halafu nikuchukie.? Wewe unaniogopa mimi kwasababu nakupiga spana, sasa hiyo ndio silaha yako ukiona nakudinya. Uzuri ni kwamba kwangu nakuchukulia tu kama mbwa, wala sina haja ya kupost picha za mtu wa sura mbaya kama wewe. 🤣🤣🤣
Ulipata haki yako? Ama bado unakulishwa cabbage?
View: https://youtu.be/rrCn-B5J8RE?si=x4EuKsuEI6L6iKtk