Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,250
- 107,877
Hahas subiri comeback yake sasaHalafu watasema sisi ndio tumeanza
Dodoma kiboko ya Nairobi
Hi miradi toka 2020 ipo kwenye storiMiradi ya kuzalisha umeme Tanzania Budget 2025/2026 (1,802.3 MW)
Na. Mradi Uwezo (MW) 1 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji wa Ruhudji 358 2 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji wa Rumakali 222 3 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Gesi Asilia wa Mtwara 300 4 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Upepo Kititimo - Singida 100 5 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua Wilaya ya Manyoni 100 6 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua Zuzu - Dodoma 130 7 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua - Same 100 8 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Gesi Asilia wa Kinyerezi Extension 185 9 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji ya Mto Malagarasi 49.5 10 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua - Shinyanga 150 11 Ukarabati wa Kituo cha Kuzalisha Umeme cha Hale 21 12 Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji wa Kakono 87.8 JUMLA 1802.3
Isiolo kiboko ya Dodoma.Dodoma kiboko ya Nairobi
How will visitors go to the stadium or will they have to keep a guide wherever they go?Reasons why most AFCON games including opening and Closing will be in Kenya is because of views like these, who would not want to see this beauty?
View attachment 3364207
Kwani ni Ruto au Gk inajenga uwanja? Thanks to Chinese private developers.Asante Kwa Render
Huu uwanja hautajengwa
Hakuna uwanja wa 60k unaezajengwa kwa miezi 18, Ruto anawadanganya
Huu uwanja hautatoka Kama render
Uwanja unajengwa Ki jua Kali
Someone else to add what these idiots said about Talanta. By the way the building is 45% complete.
![]()
Hi miradi toka 2020 ipo kwenye stori
Huo wa Shinyanga itakuwa ndio huu👇Hi miradi toka 2020 ipo kwenye stori
Nenda Lindi na Masasi pia na Tanga utakutana na WASHIHIRI kibao jamii ya kina MO.Yes. Because they are within Kenyan borders. Somali counties makes almost 1/4 of Kenya by land mass. Wewe Ebu tuonyeshe clan ya Mo dweji, ebu tuambie ni wapi in Tanzania tUkienda tutapata people like more dweji in thousands or millions. Just show us that region.
Tulianza kumsema Rostam juu ya tabia yenu ya kusema Kila mara tunamilikiwa na foreigners. Wacha unafiki. Mnamchukia Teargass kwa sababu anatumianga logic yenu kuwapiga vibare.Cha ajabu wewe ndio una twist mambo.
Rostam alipoanza uwekezaji wa gesi unakumbuka huyo uncircumcised baboon wenu alianza kusemaje kuhusu uraia!
Unakumbuka kila Mo akitajwa kuwa ni tajiri namba moja East Africa huyo uncircumcised baboon husemaje kuhusu uraia!
Vipi Amsons alivyo nunua kiwanda cha saruji hapo kwenu huyo uncircumcised baboon alisemaje kuhusu uraia!
Huwa sisi Watanzania tunachofanya ni kujibu ukumbafu wenu.
Ukifuatilia sana utagundua ni ninyi ndio mnaanza ubaguzi wa kishamba maana ni tabia yenu.
Kwani Stadiums ziko kwa hewa?How will visitors go to the stadium or will they have to keep a guide wherever they go?
Sisi tunaangalia vitu ambavyo ni tangible na vinavyo mpa a common mwananchi nafuu ya maisha sio takataka za kwenye karatasi halafu unagombania ugali na kuokota mahindi barabarani.Sisi hatuna mashindano ya GDP, mkitaka andikeni kabisa $200b
Mtanzania will tell you that Jonathan Jackson the owner of 88 Nairobi Condominium is not a Kenyan lakini Mo Dweji and Rostam are Tanzanians. Jonathan was born in Eldoret, Studied in Kenya and still does everything in Kenya. So kwao Jonathan sio Mkenya lakini Mo Dweji is a Tanzanian😂😂Tulianza kumsema Rostam juu ya tabia yenu ya kusema Kila mara tunamilikiwa na foreigners. Wacha unafiki. Mnamchukia Teargass kwa sababu anatumianga logic yenu kuwapiga vibare.
Where exactly in Lindi and Tanga, what’s their population?Nenda Lindi na Masasi pia na Tanga utakutana na WASHIHIRI kibao jamii ya kina MO.
MSENGE kweli wewe,yani ukubali kuwa Somali ni Kenyans ila asili ya Dewji sio Tanzanian??
Nenda kafanye homework ujiulize WASHIHIRI ni jamii gani hapa TZ.
city direction kijana with insane unorganized matatu service.Kwani Stadiums ziko kwa hewa?
Lindi iko kusini mwa Tanzania na Tanga mashariki kaskazini mwa Tanzania.Where exactly in Lindi and Tanga, what’s their population?
desperation at its best. huoni hiyo ni construction site.
So what?desperation at its best. huoni hiyo ni construction site.
over valued same as yours. mwenzako akinyolewa wewe tia nywele maji.Which was over valued, they cooked figures but now wako at their right place.