Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Image
 

Miradi ya kuzalisha umeme Tanzania Budget 2025/2026 (1,802.3 MW)​


Na.MradiUwezo (MW)
1Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji wa Ruhudji358
2Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji wa Rumakali222
3Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Gesi Asilia wa Mtwara300
4Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Upepo Kititimo - Singida100
5Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua Wilaya ya Manyoni100
6Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua Zuzu - Dodoma130
7Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua - Same100
8Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Gesi Asilia wa Kinyerezi Extension185
9Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji ya Mto Malagarasi49.5
10Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Jua - Shinyanga150
11Ukarabati wa Kituo cha Kuzalisha Umeme cha Hale21
12Mradi wa Kuzalisha Umeme kwa Kutumia Maji wa Kakono87.8
JUMLA1802.3
 
Back
Top Bottom