Mkishindwa hapa ndio mnajidanganyaga kujiliwaza eti🤣🤣🤣🤣., Kenya upike data wakenya wakiwa wapi?, we are sharp we expose the govt easily, watu wamesoma Kenya!! sio ndwazi kama Watanzania, CCM inawalisha propaganda na hamuwezi kuona uongo ., Magufuli kawadangaya eti "anajenga kwa pesa za ndani"., ilhali pato la taifa halitoshi ata ku meet reccurrent expenditure kwa budget., mama alipoingia CAG walitoa report wakapata mwendazake alikua anakopa kisiri, deni la taifa lilikua limeongezeka kwa mpigo 🤣🤣🤣., propaganda na CCM's Tanzania ni kama chanda na Pete.,