President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,646
- 94,280
BOT wametoa Dividend ya Tsh 300B
Ilo eneo ni dogo sana kulinganisha na Kariakoo.
Ni kwa nini mnapenda Uongo? Mnaadika articles kibao za Uongo mitandaoni mpaka Chatgpt ana pick data kutoka source zenu za Uongo.The only country in East Africa ever flagged for cooking data is Tanzania. Sijaiskia Kenya ikisemmwa kwa kupika data.
Kwikwi usipaniki dogoooUlikurupuka mwenyewe., ni kama haujui ata pato la taifa lenyu ni kidogo ukilinganisha na budget ya taifa., na unabweka humu., tuko June 2025, budget zinaenda kusomwa kwa pamoja utajionea., ama fanya utafiti kwa kutumia ya last year ujionee mlivyo mafukara.., hakuna tofauti kubwa na mwaka huu, Tanzania ni ile ile , sasa ndio mmeongeza mahitaji🤣., gap ya deficit itakua zaidi ya last year which was slightly over 30%!!! Kenya is less than 15%..,
What sort of ships are we talking about here? zile zinazozama na ngamia hukoYani uogopi Lamu is on the way of overtaking Dar in terms of cargo volumes?
Alafu mlikuwa mnasema akuna Meli zinakuja Lamu Port, now that Tumeanza kuwaonyesha mnalilia Kama watoto.
Sasa ile overvaluation ya KSh imetoka wapi? embu mtuelezee kidogo.The only country in East Africa ever flagged for cooking data is Tanzania. Sijaiskia Kenya ikisemmwa kwa kupika data.
You are accusing people of doing what you do best.Sasa ile overvaluation ya KSh imetoka wapi? embu mtuelezee kidogo.
Khaa umechukua screen kabsaa incase wanafuta! 😀 😀
View: https://x.com/ntvkenya/status/1932363450715656281
Dah hiko kichwa cha habari mhhh 😲
Leta link ya hii article
inabidi uripoti hilo kosa!Ilo eneo ni dogo sana kulinganisha na Kariakoo.
Ni kwa nini mnapenda Uongo? Mnaadika articles kibao za Uongo mitandaoni mpaka Chatgpt ana pick data kutoka source zenu za Uongo.
Chatgpt inasema Kenya ana Electric SGR 😂😂. Ila kenyans
View attachment 3363073
Kwani wamedanganya? I know Kingereza huwa ngumu kwenu, Our rail is designed for electrification in the future. So technically ChatGPT haijadanganya.Ilo eneo ni dogo sana kulinganisha na Kariakoo.
Ni kwa nini mnapenda Uongo? Mnaadika articles kibao za Uongo mitandaoni mpaka Chatgpt ana pick data kutoka source zenu za Uongo.
Chatgpt inasema Kenya ana Electric SGR 😂😂. Ila kenyans
View attachment 3363073
Jitafutie. I can’t spoon feed you everything.Leta link ya hii article
No, bigger ships that has no desire to dock at your small ports. Has any Tanzanian port ever handled a ship of 390m long?What sort of ships are we talking about here? zile zinazozama na ngamia hukosomalia?
TrashJitafutie. I can’t spoon feed you everything.
Ni wapi nimesema limetoshana na Kariakoo? Jamaa wa kutwist mambo.Ilo eneo ni dogo sana kulinganisha na Kariakoo.
Haha leta kwanza evidence ya kuwa mwaka Jana mlikuwa deficit ndo kuliko Tanzania masuala ya 2025/2026 hatujafika la sivyo funga mdomo huna evidence🤣🤣🤣🤣Ulikurupuka mwenyewe., ni kama haujui ata pato la taifa lenyu ni kidogo ukilinganisha na budget ya taifa., na unabweka humu., tuko June 2025, budget zinaenda kusomwa kwa pamoja utajionea., ama fanya utafiti kwa kutumia ya last year ujionee mlivyo mafukara.., hakuna tofauti kubwa na mwaka huu, Tanzania ni ile ile , sasa ndio mmeongeza mahitaji🤣., gap ya deficit itakua zaidi ya last year which was slightly over 30%!!! Kenya is less than 15%..,
Acha uongo mbona hamna kitu hapo edited hiyo.🤣🤣🤣