Naona watanzania karibu wote humu ni watu wazima na wanajiweza sana tu financially, huenda wengine hawajawahi kupanda kabisa BRTs. They are only proud becoz ni wazalendo na wangependa kuona mambo mazuri kwa taifa lao. Unapodanganya usidhani kama nitakuacha wewe.
BRT ndio inazo changamoto, ila wewe unavyoelezea ni uongo mkubwa. Kwanza muda ambao utapata kukutana na changamoto it is during peak hours asubuhi sana na jioni muda wa kurudi kazini, and that’s normal thing, dunia nzima inaishi hivyo, na ni kweli kwa muda huo huwa mabasi yanazidiwa na kuonekana kuwa hayatishi
Tofauti na hapo BRT ni usafiri mzuri sana kutumia na ni usafiri wa haraka, tofauti ni huu upumbavu unaotueleza hapa 👇🏾
Pili unalalamikia suala la kivukoni kutokua na usafiri wa uhakika. 🤣🤣🤣 huu si ndio upumbavu kabisa. Kwani ni lazima wewe upande ferries za serikali za zamani.? Azam si kila siku anazindua sea tax mpya hapo.? Au ndio nyinyie vilaza wa chadomo, serikali ikiwekeza mnakuja mnalalamika “ooh serikali iwaachie sector binafsi” serikali hiyo hiyo ikiwaachia sector binafsi unakuja tena kulilia “Ooh vivuko vya serikali havipo” 🤣🤣🤣 chadomo mapumbavu kweli.
Sea tax hizi hapa zimezinduliwa juzi kati tu hapo.? 👇🏾
View attachment 3354486View attachment 3354487
Nakwambia tena, usilete upumbavu humu sio mahala pa propaganda za siasa humu. Behave.