Roof ya bati 🤣🤣🤣Hivi ukiondoa Dar na Zanzibar Kuna stadium nyingine bongolala iliyo na viti vya kukalia?
Roof ya bati 🤣🤣🤣Hivi ukiondoa Dar na Zanzibar Kuna stadium nyingine bongolala iliyo na viti vya kukalia?
Yes, those are smaller stadiums. Roof ya bati but Kuna seats. Hapo kwenu roof yenyewe hakuna, kama Iko ni ya bati pia ila viti hakuna.Roof ya bati 🤣🤣🤣
Malawi anawalisha lakiniShindaneni na Malawi. Kenya sio level yenu.
Hii hapa mount Kilimanjaro international conference center. 👇🏾.
View: https://youtu.be/LgQpz-b90EE?feature=shared. Huu ukumbi utajengwa round about ya Empala hadi kijenge.
Kundudwellers bhana hawa ni viumbe wa ajabu.Yes, those are smaller stadiums. Roof ya bati but Kuna seats. Hapo kwenu roof yenyewe hakuna, kama Iko ni ya bati pia ila viti hakuna.
Imekaa kama horse track 🤣🤣🤣🤣Linganisha na zao sasa .
Kumbuka thika SI mbali Nairobi ila kaitaba ni 900+ kutoka dodoma
View attachment 3346224View attachment 3346225
Quality kama hii jirani hana
Ya mwaka gani hii?
Ukiambiwa leta video, unabaki kuhara tu.
Hii hapa Manzese.
Unaokoteza vijumba mbili tatu, na kujnga isha na vislmu vya Kenya then unaita Dar.
View: https://youtu.be/e_E8yHr0n6I?si=IGCQZYIax73MSkdy
Hijakufa ni matter of priority tuu. Rwanda alitaka apate yeye kwanza ili awe kingpin wa SGR traffic kwenye great lakes region lakini diplomasia kati ya Burundi na TZ ikaiweka Rwanda connection pending kwanza.Ikikufa baada ya sisi kuanza kufikiria ujenzi wa Burundi
Are these real people au ni macho yangu?View attachment 3346444
Kaka kundustan maeneo kama hayo ya kibera ndio ushuani
Kumbe mifumo ya polisi ipo X na hausemi.? 🤣🤣🤣 kuna mpumbavu mwenzaki ka like eti, halafu anaishi US. 🤣🤣🤣🙌🏾🙌🏾🙌🏾Kenya imekufa yet tunawatawala hadi kenge polisi wenu kule X!!
You have proved NairobiWalker right. There is no decent stadium outside Dar, hata hii takataka umeweka hapa iko Dar.
Rwanda hawana option.Hiyo ya kutoka Rwanda kuja Isaka ilikufa na Mwendazake!
Leo naenda na Statistics only mpaka ujione MjingaYou have proved NairobiWalker right. There is no decent stadium outside Dar, hata hii takataka umeweka hapa iko Dar.
And where was supposed to start!Ikikufa baada ya sisi kuanza kufikiria ujenzi wa Burundi
Rwanda na Burundi wana beef. Ndio maana kila mmoja anaunga kwenye SGR ya TZ kwa njia yake.Hijakufa ni matter of priority tuu. Rwanda alitaka apate yeye kwanza ili awe kingpin wa SGR traffic kwenye great lakes region lakini diplomasia kati ya Burundi na TZ ikaiweka Rwanda connection pending kwanza.
Ila Rwanda Hana mzigo wa kuweza rejesha mkopo kama Burundi mwenye nickelRwanda na Burundi wana beef. Ndio maana kila mmoja anaunga kwenye SGR ya TZ kwa njia yake.
Issue ni FUNDING tu.
Funding ya Burundi wametoa AfDB.
View attachment 3346494