Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Onesha za kwenu.

Linganisha na zao sasa .
Kumbuka thika SI mbali Nairobi ila kaitaba ni 900+ kutoka dodoma
chrome_screenshot_May 26, 2025 11_34_34 AM GMT+03_00.png
chrome_screenshot_May 26, 2025 11_33_24 AM GMT+03_00.png
 
Uganda akizubaa atajikuta anaingia kwa mkopo usiolipika, kwake angekubali sgr ishuke mpaka isaka maana ingeweza cover maneno mengi ya Uganda na hata usafirishaji wa mazao yao ungekuwa rahisi.
Kilichotakiwa ni Tanga ingeunganishwa na sgr makutano yakawa either morogoro ambapo pia ingeenda kuunganisha na tazara
Ati makutano Morogoro? unaota wewe! Kwahiyo Mara, Manyara, Arusha, Kilimanjaro na mikoa mingine hapo katikati haistahili SGR? The shortest route should be Musoma-Arusha-Kilimanjaro-Tanga!
 
Wewe umewai fika Arusha stadium ndio ujue penye iko? 🤣
Alafu ulishakana jana eti picha nimetoa mtandaoni sasa mbona unanifuatafuata kila mahali ukisema umenishika? Kwani utanishika mara ngapi ndio utosheke? Ina maana hata wewe mwenyewe hujiamini unachobisha, unabisha tu kujiliwaza.
Mbilikimo wa Tandale anaumia project anazojichocha nazo wewe umezifikia na kuziona kwa macho yako, yeye anaziona tu mtandaoni. 😀 😀
 
Tunahitaji kufanya Lobbying. There is a low hanging fruit here, ready for the Taking
Hapa hakuna hata cha lobbying tukitangaza tu kufikisha reli border ya Uganda hakuna muwekezaji Kenya ataweka hela maana mpaka sasa hawana mzigo wa return kutoka hinterland.
Wakati Kuna mzigo wa kufa mtu kutoka Burundi wa nickel 3,000,000 tonne per annum .
Bado tuna kampeni ya kilimo cha mazao ya kibiashara kwenye mikoa ya kigoma,tabora,shinyanga na bukoba
 
Ati makutano Morogoro unaota wewe! Kwahiyo Mara, Manyara, Arusha, Kilimanjaro na mikoa mingine hapo katikati haistahili SGR? The shortest route should be Musoma-Arusha-Kilimanjaro-Tanga!
Hii kaka utahitaji investment kubwa sana, tofauti na kuvuta kuja Tanga.
Pili mara itatulazimu kupitia Serengeti bado tunapenda kuharibu mazingira ya wanyama.
Hata kuangalia Kuna mzigo mkubwa central kuliko hiyo ya arusha
 
Kumbe mnauchumi nzuri kuliko S. Korea.

View attachment 3346202

Inabid mrudi shule
Devaluing a currency, or making it worth less relative to other currencies, can benefit a country by increasing export competitiveness and potentially lowering the cost of servicing debt. This can help stimulate economic growth, though it also carries risks like increased import costs and inflation.
Here's a more detailed look at the potential benefits:
Increased export competitiveness:
A weaker currency makes a country's goods and services cheaper for foreign buyers, potentially leading to a surge in export demand. This can boost economic growth by increasing production and employment.
Reduced trade deficit:
Increased exports can help reduce a country's trade deficit, the difference between the value of its imports and exports.
Lowering the burden of foreign debt:
If a country has significant debt denominated in a foreign currency, devaluation can make those debt payments cheaper to repay.
Encouraging investment:
Devaluation can attract foreign investment as businesses see opportunities to profit from cheaper exports.
Na mbona vile shillingi yenu ilikuwa inapanda dhidi ya yetu last year mlikuwa mnacelebrate hum kila siku?
 
Kila siku huwa nawaambia humu, the average South African respects Kenya than Tanzania. The average South African respects Kenya more than any other African country hawasikii. 🤣
Maoni ya mtu mmoja ndo conclusion🤣🤣🤣🤣. The fact jamaa hajui hata umuhimu wa kuwa currency ndogo in comparison to higher currency .
Umeona kabisa akisifia kuwa 1mil unaweza nunua vitu vingi tZ hence higher exports, higher income and in the long-run higher demand for tZ currency
 
Hii kaka utahitaji investment kubwa sana, tofauti na kuvuta kuja Tanga.
Pili mara itatulazimu kupitia Serengeti bado tunapenda kuharibu mazingira ya wanyama.
Hata kuangalia Kuna mzigo mkubwa central kuliko hiyo ya arusha
Kuna tunnel na overpass options pia! Uganda hatatumia hiyo reli kama itapita all the way to Morogoro!
 
Na mbona vile shillingi yenu ilikuwa inapanda dhidi ya yetu last year mlikuwa mnacelebrate hum kila siku?
Ilikuwa inapanda ila haikuwahi kuizidi ksh na bado effects zilionekana sokoni kwasababu hata majority ya wageni kama wazambia, Kenyan walianza kuona vitu vinakuwa expensive ,🤣🤣🤣🤣
 
Uganda akizubaa atajikuta anaingia kwa mkopo usiolipika, kwake angekubali sgr ishuke mpaka isaka maana ingeweza cover maneno mengi ya Uganda na hata usafirishaji wa mazao yao ungekuwa rahisi.
Kilichotakiwa ni Tanga ingeunganishwa na sgr makutano yakawa either morogoro ambapo pia ingeenda kuunganisha na tazara
SGR inapita Isaka. Kama Uganda anataka, atachukulia hapo.
images.jpeg
 
Hii kaka utahitaji investment kubwa sana, tofauti na kuvuta kuja Tanga.
Pili mara itatulazimu kupitia Serengeti bado tunapenda kuharibu mazingira ya wanyama.
Hata kuangalia Kuna mzigo mkubwa central kuliko hiyo ya arusha
Route za Arusha, Mara zinahitaji zaidi Light trains. Kwasababu hakuna mizigo.
 
Kuna tunnel na overpass options pia! Uganda hatatumia hiyo reli kama itapita all the way to Morogoro!
Overpass na underpass ni gharama sana mkuu.
MAkutano yanaweza kuwa hata dodoma. Hii yote ni ili kuistimulate bandari ya Tanga maana wateja wetu wengi wa bandari wako nchi kama Zambia,Malawi,congo. Kujenga reli kwa ajili ya Uganda tu na wakati hatuna mzigo wa uhakika yatatokea kama Yale ya sgr Kenya.
 
Maoni ya mtu mmoja ndo conclusion🤣🤣🤣🤣. The fact jamaa hajui hata umuhimu wa kuwa currency ndogo in comparison to higher currency .
Umeona kabisa akisifia kuwa 1mil unaweza nunua vitu vingi tZ hence higher exports, higher income and in the long-run higher demand for tZ currency
As of now, we are talking about how South Africans view Tanzanians. Hizo zingine pelekea nyanyako.
 
Ilikuwa unapanda ila haikuwa kuwazidi na bado effects zilionekana sokoni kwasababu hata majority ya wageni kama wazambia, Kenyan walianza kuona vitu vinakuwa expensive ,🤣🤣🤣🤣
Rudia ulichoandika uone vile hakimake sense alafu udelete.
 
Back
Top Bottom