View: https://x.com/patsPato17/status/1925910980736815426?t=DjO5sDW4I3AI_Q0ftQDOcw&s=19 hapa mkenya kwa mkenya wanajibishana,yan jamaa kuiongelea vizuri TZ wanamuona kama si mwenzao,kuna jambo kuhusu siasa za kenya,inapokuja kitu kuhusu taifa lao basi,ukabila,udini na upinzani wa kisiasa uwa wanaweka kando wanapambania taifa lao,mimi hata sio ccm ila naamini iwapo pale kenya ungepatikana upinzani wa kuuchafua kenya nje ya kenya,percent ndogo sana ya wakenya ingeuunga mkono upinzani wa aina hiyo,kwa hili wakenya wametuacha mbali mno,contrary siasa za TZ tena ndani ya miaka 20 ya mbowe pale cdm,katengeneza upinzani wa mtu ukiwa mpinzani basi upinge kila kitu hata kama ni kizuri,wakenya wanakuambia kabisa rais wao acha wamtukane wenyewe kama si mkenya usithubutu kumtukana rais,mazwazwa wa TZ sie ni tofauti,sad aisee