Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Endelea kijifariji na picha za Kibera wakati jiji lenu 80% iko hivi
images (73).jpeg
 
Nyumba za tofali zenye huduma zote vs slums zenye huduma mbovu na mazingira machafu!
Huduma zote kama zipi kwenye hizo danguro?
Ziko na maji ndani? Choo ya ndani je? Sewer system iko? Na barabara je? Ama hizo zigzag za kukata kwa miguu ndio utasema ni barabara?
 
Yule kunyan kachezea kifiro ila anaogopa kuweka hadharani,marinda hamna pale kama kwa mvaa mitumba oversize mwaiofhawaii
Mzee wa ma-oversize, hata kama umeenda dukani ukakuta brand ya nguo unayoipenda kama kubwa achana nayo hiyo nguo sio size yako Mwai bora ukampa Kevoo tu, you look like sick person.😀
 
Back
Top Bottom