Bus ni chache sana.
Hizo bus zimekuwa zikifanya kazi kwa miaka 10 sasa.
Bus ni chache sana.
Hapo kinachohitajika ni kuongezwa idadi ya mabasi na kuimarisha uendeshaji baas.Bus ni chache sana.
Hizo bus zimekuwa zikifanya kazi kwa miaka 10 sasa.
Huyo hakuna Nairobi anajua au kufika.Si ulisema ushafika Nairobi? How do you fail to know such empty land?
Wanasema kuna bus 200 zinakuja, August.Hapo kinachohitajika ni kuongezwa idadi ya mabasi na kuimarisha uendeshaji baas.
Endeleeni kudhani CCM ni hizo vyama zenu mnazozianzisha ovyo ovyo. 😂😂😂
Niliwahi kuambiwa CCM ni lidude likubwa sikuamini hadi nilipofanya utafiti binafsi.
View: https://x.com/robertalai/status/1925102553718534583?s=46
Hamtambui wewe na nani!Ni lidude likubwa hapo kwenu bro. Huku sisi hapantambua.
Wakenya wote.Hamtambui wewe na nani!
Was closed.., am wondering what "Must go" is up to..,naona Mombasa footbridge! 😀😀
Hii kitu huwa inawauma wazee wa kifiro we acha tu 😅😅😅😅😅😅😅
Sawa vukeni boda.Wakenya wote.
Kwasasa tunachofanya ni kuwakata marinda tu, awe mwanaume au mwanamke. Serikali zao zinawalea lea sn hawa wajinga, sasa wameingia namba mbaya. Huwa wanasema Tz ni North Korea, mm nawaambia Tz ni zaidi ya North Korea, tutawatia adabu kama serikali zao zimeshindwa,vwatuachie sisi hao wanaojiita activists wa mchongo.Ila sisi wabongo ni wahuni sana🤣🤣
View attachment 3342748
SawaSawa vukeni boda.
Ndiyo mana tunawafira na hakuna kitu serikali zenu zinafanya, wewe kama kidume vuka border alafu jifanye activist uone moto.Ni lidude likubwa hapo kwenu bro. Huku sisi hapantambua.