The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
Ni majinga ya kuzaliwa hayo, nikaona bora nisimjibu atanipotezea muda.Is this how you see things?
Ni majinga ya kuzaliwa hayo, nikaona bora nisimjibu atanipotezea muda.Is this how you see things?
Wakenya ******* sana.Ila jamaa wehu, utakuta wanakuletea eti wana ngoro ngoro yao nzuri. Why wasiiweke kwa ndege zao sasa.
Kwani sisi kuna ndege tumeweka za nchi nyingine?
Kenya ni kama kuku aliyekatwa kichwa, anapapatika tuu.Wakenya ******* sana.
Wanaandika Ngorongoro kwenye ndege yao, ili iwe nini😅😅😅
Kwa akili zao wanafikiri wanatuharibia biashara, kumbe wanatufanyia marketing.Ila jamaa wehu, utakuta wanakuletea eti wana ngoro ngoro yao nzuri. Why wasiiweke kwa ndege zao sasa.
Kwani sisi kuna ndege tumeweka za nchi nyingine?
Kenya wanapambana sana kuwa kama US wakati uwezo ni mdogo.Kenya ni kama kuku aliyekatwa kichwa, anapapatika tuu.
- Walitoa 'A' levels sekondari ili wawe kama US, wakaharibu elimu yao
Yaani hata haijulikani walikjwa wanataka kufanya nini?
- Walitoa mfumo wa regional govenments na kuweka counties kama US, corruption ikaongezeka
Ni desperate
- Tulipoziita ndege zetu majina ya Kilimanjaro, Serengeti, Ngorongoro n.k na wao wakatuiga.
Majiji yote ya kisasa yanatakiwa kuwa na BRT, Trams, au Metros.Hawawezi anzisha vitu vyao wenyewe, ni kuiga iga tuu.
- Tulipojenga mfumo wa BRT wakatuiga, sasa imewashinda
Na World cup qualifiers ya Wanawake tuko namba 2 nyuma ya Morocco.Nilifikiri tulishatolewa, kumbe matumaini bado yapo?
Ngorongoro ni brand kubwa.Kwa akili zao wanafikiri wanatuharibia biashara, kumbe wanatufanyia marketing.
Wenyewe wanajaribu ku 'save face' eti matatu culture, kumbe ni usafiri wa kimaskini. Utakuta magari yaliyochomelewa hovyo kama hayo, yapo kwenye nchi zilizokula saction kama Cuba.Nairobi wamekomaa na Matatu zao, mji umejaa FUJO.
Hao EastAfrica Radio hovyo sana, ya nini kutuweka roho juu, kwa kuweka picha za akina Samatta na Kibu wakati ni timu ya wanawake?Na World cup qualifiers ya Wanawake tuko namba 2 nyuma ya Morocco.
Ndio walivyo.Wenyewe wanajaribu ku 'save face' eti matatu culture.
Ni Timu ya Taifa kabisa ya Wanaume,ila na upande wa wanawake tuko namba 2 nyuma ya Morocco kama huku Kwa Wanaume 👇👇Hao EastAfrica Radio hovyo sana, ya nini kutuweka roho juu, kwa kuweka picha za akina Samatta na Kibu wakati ni timu ya wanawake?
Ironically, one distinctive aspect of Kenya is its lack of distinctivenessNdio walivyo.
Wanafanya ujinga. Halafu wanau halalisha.
Hawataki kujifunza.
Hata Kiswahili chao, hawajui ila wanajifanya wako sawa tu, ndio Version yao ya Kiswahili wanaita Sheng.
Kibera, utasikia tunapata watalii😅
Ni Timu ya Taifa kabisa ya Wanaume,ila na upande wa wanawake tuko namba 2 nyuma ya Morocco kama huku Kwa Wanaume 👇👇
View: https://www.instagram.com/p/DJuTZm2sVBf/?igsh=MWJtM3dpOTI5em0zdQ==