ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,736
- 90,234
Usiku kama mchana 🔥🔥👇👇
View: https://www.instagram.com/p/DJRJeQuIhhj/?igsh=NHR5ZzdoOXdiYW5y
View: https://www.instagram.com/p/DJRJeQuIhhj/?igsh=NHR5ZzdoOXdiYW5y
Hiyo ni Plaza tu. Ama siku hizi kila shopping plaza ni mall?
Ebu fananisha hiyo barabara ya mbagala tu na hiyo ya kileleshwa . Mind you mbagala ndo sehem wanapoishi watu tunaowachukulia ndo low class
Hakuna mashimo kama kileleshwa🤣🤣🤣🤣🤣
View: https://youtu.be/Crkhi6vaDTM?si=uJm2NR_q7_UApj4e
alaf sijui hua kwann wanapenda sana kuingilia vita za watu hawa watu ni wajinga sana, haiti wameramba mchanga sasa wanarudi makwao kwa aibu 😂Tayari wameyakanyaga 😃😃😃
Kwikwi leta za kwakoComparing apples to oranges. Barabara ya kupita ndani ya estate inakua compared na highway connecting towns. 🤣🤣 Kwani ukona low self-esteem.
Leta highway ya kwenda kileleshwa Mimi nimekuletea ya kwenda mbagala tu mind you sijaenda ndan hapo kama kijichi najua huwezi fikia hivyo viwango nikiweka barabara ya buza tu inakushindaComparing apples to oranges. Barabara ya kupita ndani ya estate inakua compared na highway connecting towns. 🤣🤣 Kwani ukona low self-esteem.
Unapost highway kama barabara ya mtaa. 🤣🤣 Wachana na Kileleshwa, shugulika na Ile Kibera mumezoea.Kwikwi leta za kwako
alaf sijui hua kwann wanapenda sana kuingilia vita za watu hawa watu ni wajinga sana, haiti wameramba mchanga sasa wanarudi makwao kwa aibu 😂
kama imeingia vzr na unaumia naomba nichomoe plz 😂😂😂😂Hiyo ni Plaza tu. Ama siku hizi kila shopping plaza ni mall?
Unapost highway kama barabara ya mtaa. 🤣🤣 Wachana na Kileleshwa, shugulika na Ile Kibera mumezoea.
Post highway kwenda kileleshwa unaogopa Nini ?Unapost highway kama barabara ya mtaa. 🤣🤣 Wachana na Kileleshwa, shugulika na Ile Kibera mumezoea.
Mimi nakuletea kijichi tu hatuendi mbweni maana huko hupaweziUnapost highway kama barabara ya mtaa. 🤣🤣 Wachana na Kileleshwa, shugulika na Ile Kibera mumezoea.
Na Huyo msudani moto wake M7 aliyewapora kisiwa Cha Migingo anasubiri.alaf sijui hua kwann wanapenda sana kuingilia vita za watu hawa watu ni wajinga sana, haiti wameramba mchanga sasa wanarudi makwao kwa aibu 😂