ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,455
- 89,862
Huyo ndugu wako ni Mtanzania ama Mkenya?Majuzi niliongea na ndugu yangu mmoja yeye anafanya biashara zake kwenye nchi zote zinazotuzunguka, aliniambia sasa hivi, nchi hizi zinatuogopa sana.
Ukiwa na nyumba kama hii Nairobi wewe ni tajiriTypical middle class house in Dar is a slum ni kama the pictures below. Choo iko ndani na ni ya shimo. 🤣🤣 Maskini choo ni nje, nyumba imechakaa haijapakwa rangi. Tajiri yuko Masaki Kwa mansion own compound.
View attachment 3320446
View attachment 3320448
Wewe ni pumbavu kama mlivyo wakenya wengi, watanzania wengi hatupendelei vyoo vya kukaa. Ndiyo mana wakenya wengi wenye vipesa kidogo wana vinyama vinaning'inia kwenye miku.ndu yao, na mpaka sasa hawajajua tatizo nn.Nishakuambia nyumba zenu mingi za lower middle class ina choo ya kusquat while in Nairobi choo ni ya kukalia.
Hata hajui challenges za choo cha kukaa cz huwa anaona kwenye TV tu, wakenya wengi hawana exposure, hawa wahumu ilipaswa watulipe, tumewapa elimu kubwa sn kuanzia ya darasani mpk ya kijamii.🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 choo ya kukaa ni standard of living huko kenya. 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣. Nyie ni jamii ya watu ambao mnatokea porini ndio tunabishananao humu. 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Again, wewe ni pumbavu kabisa aisee. Inaonesha unatoka familia ya kifukara sn wallahi.Mbona matajiri wenu hawatumii hizo vyoo vya kusquat kama sio quality of life.
Unakuja kununua chupi za mtumba za kuuza?Juu ya hii story, nafika hapo Dar kesho nikuoneshe vitu ambavyo unaona miujiza kwako kwangu ni kitu chenye naweza amua nifanye na nifanye hiyo hiyo siku. Wacha nimalizemalize tushughuli leo kesho unione. Wewe endelea na ignorance yako.
Mtanzania.Huyo ndugu wako ni Mtanzania ama Mkenya?
Nina uhakika ukienda town huwa unaenda kwenye hotel zenye choo za kukaa ili ukunye huku umekaa au sio 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣It's modern living, that's why inaitwa a modern toilet. Nilikuambia middle class wa Dar is a slum anaishi tu kama maskini.
Duuuhhh aiseee kazi tunayo watanzania, hawa wakenya ni washamba kuliko nilivyowahi kudhani.Hizo ni hasira za kutumia choo ya kusquat. 🤣🤣 Huyu hata nashuku hajui kuflush choo.
Jinga lingine 👆👆Btw, hawa majamaa wanapenda hivyo vyoo sana. Sijawai elewa kwa nini.